Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je yaweza tokea mjukuu wa nyerere kuja kuwa raisi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zamlock, Jan 3, 2011.

  1. z

    zamlock JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    watoto wa nyerere akuna hata mmoja ambaye nimewai kusikia kuitaji kugombea kiti cha uraisi, tofauti na wa karume au walishatangaza nia sema nilikuwa mdogo nisaidieni kujua wana jf
     
  2. N

    Nonda JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,845
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Pengine baba yao aliwapa usia wazigombee Urais.

    Siku watakayokuwa wako karibu na mafisadi basi uwezekano upo wa hilo kutokea.
    Itakuwa rahisi kwao kupandishwa chat, kupewa vyeo kwenda juu...lakini vyenginevyo kwa muelekeo wa siasa za TZ, ndio imetoka.

    Pia wakianzisha chama chao na kutumia umaarufu wa babayao na itikadi na misimamo aliyoisimamia basi wanaweza kupata wafuasi wengi na pengine wataweza kugombania Urais wa TZ.

    Kikatiba kila Mtz anayohaki ya kugombania nafasi hiyo anapotimiza masharti..
     
  3. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ikitokea hivyo, hatachaguliwa kwa sababu ni mjuu wa Nyerere. Atachaguliwa kwa sababu ataonekana kuwa ana uwezo wa kuongoza.
     
Loading...