Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je?wewe ungemfanyaje.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Washawasha, Feb 19, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Unakaa kijjni na shughuli zako ni kupeleka jongoo mjn,lkn ukiondoka mkeo naye anagawa uroda kwa jamaa, jirani mwema akaamua kukuambia kuwa unaposafiri mkeo anatoa uroda,hukumuamini na kuamua kufanya uchunguzi mwenyewe, ukamdanganya mkeo kuwa unasafiri ili umfumanie,ukaenda kujificha kwa jirani,usiku wa saa 3 jirani anakuambia kuwa mume mwenzio kashafika nyumbani kwako,ukaamua kwenda kufumania huku ukiwa na ghadhabu tele ile unabisha hodi tu hamadi!ukavamiwa na Simba ila wao walikusikia ukibisha hodi pia wakamsikia Simba anakuvamia,jamaa akatoka na Mchi na kumpiga nao Simba,Simba akakuacha na jamaa akakuingiza ndani kukuokoa na akaufunga mlango kwa ndani ili Simba asiweze kuingia,unajikuta mko watu wa3 unamuangalia jamaa ana kanga 1 ya mkeo na nguo za jamaa ziko chini unamuangalia mkeo naye ana kanga 1 kufuli na jeki zake ziko juu ya kitanda,je?ingekuwa wewe ungemfanyaje jamaa.
     
  2. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Duh, mkuu hii ungepeleka jukwaa la mahusiano ingenoga kwei kwei kwani haionekani kama joke joke hv,lol...
     
  3. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Naenda kula ntaludi baadaye
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Boa apetit
     
  5. C

    Chamkoroma Senior Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani ni hadithi ya kutunga, lkn niruhusunisema iliyyomtokea kaka yangu ambayo ni kweli kabisa na shemeji alikuwa bomba sn, lkn alitoka mkoa wa pwani walikuwa wakiishi Gmboto alikuwa ni mlinzi wa kanisa la Lutherani pale Ukonga, akienda usiku kazini mama anaingiza jamaa, jirani wema kwa maneno niwengi lkn wakukupa mshiko uanze mradi wachache sn.
    jamaa kajifanya anaenda kazini karudi saa 7 kamkuta jamaa, kubisha hodi mama akatafuta mahali pakumuweka akaona ni uvunguni alipofunguliwa akasema washataa mama akawa anawasiwasi, yeye akawasha, akachungulia uvunguni akamuona jamaa, akamwambia toka jamaa alipotoka kaka akasema mama lete chakula, kamkaribisha jamaa akasema nimeshiba, alipomalia kula akamwambia mkewe twendetusindikize mgeni, wakaenda umbali kama wa mita 200 akamwmbia karibu tena ndug yangu, hakumpiga mkewe wala hakumuuliza , siku yatatu mke akaenda kwa wazazi
     
  6. C

    Chamkoroma Senior Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alipowaambia wazazi wake wakamwambia anajiandaa kukumalia usikubali kurudi huko tena, ndugu zake wakaenda kuchukua nguo ake, siku chache mkewe akaolewa, je ingekuwa wewe ungefanyaje?
     
  7. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    1.kaolewa bila kupewa talaka kwanza na mumewe? 2.aliyemuoa ni yule mgeni au?
     
  8. a

    atieno Senior Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majibu ni mawili tu, kumsamehe au kuachana naye, kuna cha zaidi?
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ni kusamehe tu!
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ningemshukuru Jamaa kwa kuokoa Uhai wangu na kisha namkabidhi mke kama zawadi yake, ili wakale uroda kwa kujinafasi vizuri...
     
  11. k

    kaliakitu2008 Member

    #11
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi binafsi hapo sina la kujibu sababu ukisema kumsamehe maana yake unamruhusu kuendelea na uchafu wake kwingine, na ukisema umwadhibu yawezekana ukasababisha maafa kwa upande mmoja la msingi ni kumuachia MUNGU ndiye atajua lipi la kuwatenda
     
  12. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    M/mungu hataki kiumbe wake awe mnyonge kiac hiko,ww ndiye unayetakiwa kuanza kutoa hukumu halafu Mungu atakusaidia
     
Loading...