Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, wewe ni msichana wa umri kati ya 18-21 miaka......basi fungua ndani upate maelekezo zaidi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Only Kilo, Aug 4, 2012.

  1. The Only Kilo

    The Only Kilo JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kijana mtanashati mwenye moyo wa upendo pamoja na ukarimu, nimeona vema kumtafuta mchumba kwa njia ya mtandao huu wetu kwani ni sehemu ambayo wengi wapo ktk uhuru na kujiamini zaidi. Hivyo basi kama dada, msichana unajiamini na una sifa angalao 70% basi jiskie mwenye bahati kwa kunitafuta kwa njia ya email.

    SIFA
    1. Uwe mwenye upendo na ukarimu kwa wote bila ubaguzi
    2. Akili na uwezo wa kufanya maamuzi magumu ktk maisha (risk taker)
    3. Uwe mcha Mungu ktk Kristo
    4. Uwe na uwezo wa kuridhika na kidogo upatcho maishani
    5. Mvumilivu ktk ugumu wa maisha na matatizo ya hapa na pale
    6. ***usiwe na mahusiano na mwanaume mwingine toka mwanzo.
    7. Uwe na umbo lenye wastani (mrefu na mnene wa wastani)
    8. Rangi siyo kigezo ila usafi utakuongezea nafasi kubwa mno
    9. Usafi wa mwili na mavazi ni moja ya sifa kuu
    10. Mwisho kabisa kama upo udsm au ndo unajiandaa kuingia utapata bonasi ya 10%


    i wish you good luck. Tumia email hii kunitafuta rainchris02@gmail.com
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,785
    Likes Received: 749
    Trophy Points: 280
    Acha watoto wasome, tafuta walio miaka 24 na kuendelea, kama vipi subiri subiri 6 wenye 18 watakuwa 24 au baada ya miaka 3 wenye 21 watakuwa 24.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wee una sifa gani??
     
  4. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,242
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Jamaa anataka kufanya uvuvi haramu kwa kutumia net ili apate hadi watoto wa samaki
     
  5. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mm nashindwa kuwaelewa w'ume kutafuta w'ke kwa matangazo domo zege au wakati ss tunanagonga tutakavyo mashugamami wenye digrii wanafunzi na h girls. Poleni sana madomo zege.mademu njenje kitaa hadi unajitangaza kwenye jf,fb ,outdoor na magazeti
     
  6. The Only Kilo

    The Only Kilo JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni mwanaume mwenye kujali na pendo la dhati. Nina jali na kuthamini hisia za wengine.
     
  7. The Only Kilo

    The Only Kilo JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Respect yourself and you will be respected.... Mwishoni utapata matokeo yako kaka kila la heri
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wee umeorodhesha sifa 10, zako umetaja 2 tu tena baada ya kuulizwa.

    Unajua hapa unaonyesha dalili zipi? Selfishness.

     
  9. a

    amina ali Member

    #9
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    utampata tu waukweli ila vuta subra kwa haya majibu ya humu
     
  10. The Only Kilo

    The Only Kilo JF-Expert Member

    #10
    Aug 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    No kongosho nimejaribu kuonesha zilzobeba nyingine zote!
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,809
    Likes Received: 5,132
    Trophy Points: 280
    Namba 5&6 uta wakimbiza wengi.

    Ila usijali utapata
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,809
    Likes Received: 5,132
    Trophy Points: 280
    Habari yako amina!
     
  13. a

    amina ali Member

    #13
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari ni njema tu na za kwako je!!!
     
  14. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    umejiona hauna sifa nini?
     
  15. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,785
    Likes Received: 749
    Trophy Points: 280
    of course, soon I will be a retired officer; next.
     
  16. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Haya ndio madhara yawalimu kuwa katika mgomo
     
  17. The Only Kilo

    The Only Kilo JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hellow i dont get you
     
  18. n

    njangu Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ina maana ww hujawah kuwa na mwanamke? mbona unatafuta mwanamke ambaye hajawah ku-do?
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,809
    Likes Received: 5,132
    Trophy Points: 280
    Me mzima sana

     
  20. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu huogopi matapeli?
     
Loading...