Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je? Wewe ni mmiliki wa studio ama producer?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kim4real, Nov 12, 2011.

  1. K

    Kim4real New Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kijana wa kiume umri miaka 21 nimehitimu kidato cha 4 nina kipaji cha muziki ila sijapata mtu wa kuisaidia kuendeleza kipaji changu niko tayari kufanya kazi chini ya lebo ya mtu binafsi hivyo yeyote aliyetayari kunisaidia naomba tuwasiliane kwa 0752991187 au hmeshack@yahoo.com
     
  2. Mau

    Mau Senior Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wee acha ujinga kasome, kwa elimu yako bado sijaelewa ujuzi mkubwa ulio nao
     
  3. Yona Edson

    Yona Edson JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 1,540
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh teh ha ha ha ha ha ha ha ha mbavu zangu
     
  4. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    Dogo hawa vipi?
    [h=1]Hezron Meshack[/h]
    Musician at B-RecordsWent to NYAMILAMA

    [h=4]Work and Education[/h]


    [TABLE="class: uiInfoTable mtm profileInfoTable"]
    [TR]
    Employers[TD="class: data"]

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    Au unataka kuwapiga chini?
    Mbona wasanii kibao wametokea B Recors?
     
Loading...