Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, wewe ni mlevi????

Discussion in 'Jamii Photos' started by Wi-Fi, Oct 12, 2012.

  1. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Hiki ni kipimo kujitambua kama wewe ni mlevi au sio, hii picha imeganda, ukiona inachezacheza jua wewe ni mlevi. Nimeweka bure japo hospitali mnalipia..

    581041_383284838403322_412870729_n.jpg
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    jpg au gif?
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Acha kuzingua wewe, mm siijui ladha ya pombe lakini naiona inacheza cheza
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Kipimo chako cha kichina mkuu,hapa nilipo ni Ijumaa na ninazo kama saba tayari kichwani(ze lagaz) na ninautwika kila siku lakini hiyo picha yako sijaiona ikicheza wala kukata kiuno imeganda tu..
     
  5. Mtukuru

    Mtukuru Senior Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wi-Fi, karibu Singida tupige Mtukuru na kachasu maeneo ya utemini, unyankindi, majengo, kibaoni, mitunduruni n.k. kwangu naona inacheza hadi napata kizunguzungu.
     
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Inacheza bhana.
     
  7. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Me naona ukiona inacheza basi wewe si mlevi na ukiona aichezi basi wewe ni mlevi!
     
  8. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kuna sehemu muhimu sana umeisahau mwenge, unyankindi, Sabasaba, Ginali, Bomani.
     
  9. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Vp madooo yapo?
     
  10. Mtukuru

    Mtukuru Senior Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya bana Jovena, Njuki, na mnada wa njia panda kesho jmosi. Mnyampaa uliii?
     
  11. Mtukuru

    Mtukuru Senior Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya bana Jovena, Njuki, na mnada wa njia panda kesho jmosi. Mnyampaa uliii? madoo kama kawa.
     
  12. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sawa kiongozi usisahau kititimo na basi linaloitwa kinanda stand yake kuu ni pale msufini!
     
  13. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,506
    Likes Received: 3,839
    Trophy Points: 280
    .......ha ha ha ha ha!!tuko wengi mkuu!
     
  14. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    ...jpg
     
  15. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    baaaasi labda wewe utakua ni mlevi wa vilevi vingine sio lazima pombe..:lol:
     
  16. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #16
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    :lol::lol::lol: ukimaliza dozi uje kwenye vipimo, hichi ni kipimo saa mtu yuko vizuri kichwani..
     
  17. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #17
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Asante Mkuu, Mimi sina chakuongeza hapo..
     
  18. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #18
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Teh Madame B, vipi inacheza kama huyo kasuku kwenye avatar yako nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #19
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Mh Inawezekana kama mdau mmoja hapo juu anasema haichezi na hapohapo anapiga larger.. mimi naona pia haichezi na sipigi larger hapo vipi?
     
  20. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Time will tell you!
     
Loading...