Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wewe ni Mkurugenzi/Mmiliki wa NGO,ebu tazama wenzako wanavyojitangaza!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mathias Byabato, Feb 14, 2011.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wakubwa
    Mimi nimefurahishwa na jinsi Ngo hii inavyojitangaza ikionesha kazi zake katika video .naweza nisijui ukweli wa yaliyomo lakini hii nimeipenda sana hasa katika zama hizi za Tecnlojia

    Tunaomba wengine waige

    Ebu tazama video hii

    gonga hapa
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hayaaa.
     
Loading...