Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wewe ni miongoni mwa wanafiki, wasiopenda mapenzi ya watu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tindikalikali, May 4, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Imekuwa ni kawaida kuwasikia wapenzi wakisema "wanafiki hawapendi tunavyopendana",, "wanataka kutogombanisha", "kuongea kawaida yao", na mengine mengi? Hivi ukipendana na mtu ni lazima wawepo watu wasiopenda? Hawa wanafiki ni akina nani?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Sio kila mtu atakupenda au atapenda unachokifanya.
     
  3. S

    Smarty JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ninavojua mtu mnafiki ana sifa kuu 3! 1. Akizungumza husema uongo 2. Akitoa ahadi hatimizi 3. Akiaminiwa hufanya hiyana. mfano tumekuamini tumekupa kodi zetu badala ya kuzitumia inavopaswa unaikanja(unaitafuna). Linganisha sasa na hao watu wako, jubu unalo mwenyewe.
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wanafiki ni baadhi ya waliokuzunguka.....
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Sio watu wote wanapenda kuwaona ukiwa na furaha/ amani/upendo
    watu hao ni wale wenye chuki na wivu wapo katika jamii
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi ni mnafiki, siwezi kufurahia mapenzi ya watu wawili wasiopaswa kuwa pamoja,mfano: nina rafiki na uhusiano unaoonekana wenye mapenzi ya kweli na baba wa rafiki yetu mwenye mke wake na familia kubwa tu,baba hatimizi majukumu yake hadi watoto wanalalamika lakini hawara anafanya yote kama mtumwa na amezaa nae February,how on earth am i suppose to be happy for them?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hizi ni zile kesi zinazotakiwa kuangaliwa tofauti kidogo.....kwa mtu kama huyo huwezi kumuonea raha ikiwa unaujua uchungu na matatizo anayopata mwenye mke!!!Mbaya sana.....kwa mambo kama haya wengi wetu ni wanafki!!
     
  8. e

    ejogo JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila mtu anamtazamo wake kwa mtu au kitu fulani!
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    May 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    HTML:
    Imekuwa ni kawaida kuwasikia wapenzi wakisema "wanafiki hawapendi  tunavyopendana",, "wanataka kutogombanisha", "kuongea kawaida yao", na  mengine mengi? Hivi ukipendana na mtu ni lazima wawepo watu wasiopenda?  Hawa wanafiki ni akina nani?
    Mnafiki ni mtu ambaye siku zote au mara nyingi huficha hisia zake za kweli................................na lengo lake ni kukupaka mafuta kwa chupa ya mgongo huku akikumulika mchana na akisubiria usiku ili akuchome wakati huna habari................hao ni wengi kwa sababu mafanikio yako yanatoa changamoto kwa wengine kujiona hawana mafanikio............kwa hiyo watatafuta njia ya aidha kukuangusha au kukusengenya.....................lakini debe tupu haliachi kutika na dua la kuku halimpati mwewe............
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    HTML:
    mimi  ni mnafiki, siwezi kufurahia mapenzi ya watu wawili wasiopaswa kuwa  pamoja,mfano: nina rafiki na uhusiano unaoonekana wenye mapenzi ya kweli  na baba wa rafiki yetu mwenye mke wake na familia kubwa tu,baba  hatimizi majukumu yake hadi watoto wanalalamika lakini hawara anafanya  yote kama mtumwa na amezaa nae February,how on earth am i suppose to be  happy for them?     
    Haya siyo mazingira ya unafiki..............kwa sababu hakuna mahali ambapo umeshabikia mbele yao lakini moyoni kwako uko vingine.....................................................na nyongeza ya hapo ni kuwa possibly you are too judgmental........................mwanaume aliumbwa awe na wanawake wengi hizi ndoa za mke mmoja.....one man one wife zilikaririwa na mtume mmoja tu katika maandiko matakatifu na wala siyo sheria ya Mwenyezi Mungu katika zile sheria alizompa Nabii Musa....................hata Mtume paulo aliyetoa hii sheria alisema one man one wife will minimize sexual immorality....................lakini hakuna aliposema haya ni maelekezo ya Roho Mtakatifu.............Jiulize kwa nini Mwenyezi Mungu kwenye utakatifu wake huumba wanawake wengi kuliko wanaumme.....................tukifuata hiyo sheria ya one man one wife basi wapo akina dada zetu wataishi hadi kufa bila ya kupata mwandani wao...........................it will be a tragic case of loneliness...........and trauma..................................kwa hiyo jifunzeni kubanana banana bila ya kuwa na wivu au unafiki.................it is God's will......................look at Abrahamu, Isack and Jacob they were all a product of polygamous relationships yet God did nto abandon them......................
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wanafiki ni wale wanaokung'ata huku wanakupuliza, mara nyingi hawapendi kuona mtu wake wa karibu akiwa na mafanikio au akiishi kwa amani na mwenzake, atafanya kila hila ili aingilie kati. Hapo ndio panapokuwa patamu
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ruta inaonekana ushafikisha wanne! hahahaha! maana ulivyoelezea kwa kina!
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hallo hallo! Hallo ya jf!
     
  14. data

    data JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,752
    Likes Received: 1,638
    Trophy Points: 280
    ....wewe mwenyewe ni mmoja ya hao wanafiki.... Jichunguze vizuri.
     
  15. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,023
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145


    Huwezi amini, hata ndugu au rafiki zako wa karibu wanaweza kuwa wanafiki wenyewe.
     
  16. data

    data JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,752
    Likes Received: 1,638
    Trophy Points: 280
    ...Nakupinga... Mnafiki ana sifa moja tu.... nayo ni.... "NAYE NI MNAFIKI"
     
  17. data

    data JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,752
    Likes Received: 1,638
    Trophy Points: 280
    ...FACT.....Thanks for that...
     
  18. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    dah, basi acha nikupe sifa halisi ya mnafiki.
    Mnafiki HALISI ni mtu ambaye anakuwa tofauti na nyinyi moyoni mwake lakini haonyeshi utofauti huo mbele ya sura zenu. Kiufupi ni kweli mnafiki atakuwa na hizo sifa tatu ulizozitanguliza coz hana njia ya kuzikwepa ili kuzuiya kutojuilikana kuwa ni mnafiki.
    Juwa kwama siyo kila muongo ni mnafiki, ila kila mnafiki ni muongo.
    Then ktk hiyo ishu ya mapenzi, siyo kila atakayekuwa hapendi mnavyopendana atakuwa mnafiki. Mnafiki ni yule atakayeonesha anapendelea uhusiano wenu lkn kumbe moyoni mwake yupo tofauti.
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ndiyo mimi ni miongon mwao, siwez nikafurahia kumuona ninayempenda na yeye hanitak, alafu nichekelee. Lakini vp kuhusu wewe?
     
  20. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kutokujiamini tu mwanaume akiamua anafanya hata chini ya dirisha lenu, mie najichanganya tu na BF, unafiki upo tu kuna watakaowapenda na kuwatakia mema na kuna watakaona kama mnafaidi sana watataka kuwaharibia hapo tena huna jinsi ni kukabiliana nao tu
     
Loading...