Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je wewe mwanamke upo kwenye kundi gani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by omary2222, Aug 15, 2012.

  1. o

    omary2222 Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    assalam alaykum ndugu Zangu mnaendeleaje na swaum mimi leo nilipenda kujua wanawake mpo kwenye makundi gani katika mahusiano maana kuna wengine wapo kwenye mahusiano kwa ajili ya mali baada ya mali kyuisha anasepa na mwingine yupo kwenye mahusiano kwa ajili ya kazi zake mfano mpelelezi ambaye anafanya uchunguzi baada ya kazi anaondoka sasa nataka kujua ni kwanini
     
  2. d

    decruca JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nadhani hapo unazungumzia uhusiano wa muda mfupi, lkn kama ni wa ndoa hilo la kusepa linakuwa sio rahisi kihivyo, si unajua tena hasa upande ule ambao tunasemaga kifo tu kitatutenganisha? utaanzia wapi kusepa na inabidi kabla ya kufungamana na mtu uwe makini na uamue kwa dhati. Ila uhusiano usiokuwa na malengo ya kuoana basi hapo ndio maslahi huangaliwa zaidi.
     
  3. o

    omary2222 Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hata kama wapo kweye ndoa na bado wanasepa
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mimi na wa kwangu tupo kimapenzi.
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280

    Kongosho where are u????
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. o

    omary2222 Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ila unampenda kweli?
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    hatupendi kweli.....
     
  8. o

    omary2222 Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    basi mwambie ukweli
     
  9. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wapelezi tena!hapo sijaelewa
     
  10. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Me fundi cherehani wangu niko nae kimahaba, kihuba huba zaidi' cuz i knw cku hz hakuna wanaume wenye pesa, ni makapuku tu yanapiga pamba ukiloba inakula kwako. Bora HUBA
     
  11. o

    omary2222 Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yaani anakuwa mpenzi wako ila kazi maalum mfano mpelelezi kwa ajili ya kukuanyia uchunguzi wa jambo fulani
     
  12. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kwenye mahusiano mwanaume inabidi ufikirie na kuona mbali zaidi siyo hapo mbele ya pua kisa utamu wa mapenzi
     
  13. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #13
    Aug 15, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tafanyaje sasa wanaamua kuwa marioo, maisha magumu nanyinyi mnataka mambo makubwa dawa ni kupiga pamba na kujitahidi kwenye game
     
Loading...