Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, wewe huwa unalala vipi na mwenzi wako...?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Sep 20, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]
    Mie siupendi ulalaji huu.....!

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
    Ulalaji huu ndio mwake, huwa napenda sana fukuto....
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kuna wakati aina ya mavazi yaweza kuwa ni ishara.....
    Mama Ngina analo Li-Bukta lake jekundu, basi siku akilivaa, najua siku hiyo sipati kitu, wanawake bana, huwa wana vibweka nyie acheni tu......LOL
     
  3. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mtambuzi hivi kuna therapy kwenye ulalaji eeh?
    Mie nilidhani inakuja automatically...Ila nadhani kwangu mimi ulalaji kama huo wa kwenye CD BANK unahusika sana.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inategemea siku hiyo ipo vipi, milalo yote nimeshaichapa.
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,472
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Sasa Mzee Mtambuzi kwa sisi ambao hatuwezi kulala chali ndio inakuwaje?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sie kitanda cha 2 *6, huwa mmoja analala juu ya mwenzie.
     
  7. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mmh.. kama CD Bank? Mimi hiyo mipigo ni nje kwenye friendly match, sasa kama kuna madogo wananizunguka na kupasua kiboga imekula kwangu! Tutalijadili pia na mama na mama yoyo
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    SnowBall, Je unajua aina ya ulalaji inaweza kufasiri aina ya mahusiano kati yako na mwenza wako?
    Kama ulikuwa hujui basi iko hivyo, na ndio maana likazuka neno la mzungu wa nne, halikuja hivi hivi, ukiona hivo jua kwamba mambo si shwari tena.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kukumbatiwa kuna raha yake bwana, has a ukimpata anaejua ndio oooooh hakutoi mtu yakhee hata uambiwe nn....
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Na ndio maana nawashangaa wanandugu hapa, pale wanapozungumzia swala la kujamiiana wana ID kwa 6 x 6.... this is wrong, kwa nini wasisema kunako 3 x 6..
    Mie likitanda la 6 x 6 ni la nini, silitaki mie, kujaza nafasi na kutoa nafasi kwa shetani kuwatengenisha..... mambo yote 3 x 6 ndio mpango mzima
     
  11. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Nyie ndio tunawaita CHAPA ILALE
     
  12. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu aina ya ulalaji inatoa picha ya umri wa ndoa,kwamba ndoa ina umri gani. Kwa zile ulizosema 'huzipendi' kama ni ndoa au mahusiano,basi yamekuwa na kaumri kidogo na hizo ulosema 'wapenda' ni kwa mahusiano mapya au ndoa ndo kwanza bado ina miezi michache au miaka isiyopungua mitatu. Baada ya hapo 'mikumbato' husitishwa na 'everybody-will-die-alone-styles' ina-take place.
     
  13. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mtambuzi hvi si ndio kama vile vya mabwenini?
    Hapo hata kama mmenuniana lazima kieleweke tu...manake kila ukizunguka unakutana naye!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,472
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Kama mchezo wenyewe ndio huo basi mie sioi.
     
  15. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Huo 'mlalo' wa mwisho mie ndio nautumia!!
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Duh, basi mie na mama Ngina tumejitahidi, mwaka wa nane sasa lakini huo ulalaji niupendao mimi bado upo kwa sana tu, labda siku moja moja nikimtibua kutokana na BANGI zangu...LOL
     
  17. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,511
    Likes Received: 3,841
    Trophy Points: 280
    Mtabuzi hebu ongeza hapo mlalo kama mna ka-baby kanakonyonya!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Prophet

    Prophet Senior Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Lalia kioo imageyako takuwa imelala chali
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    Ulalaji huu nao uko pouwa.....
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mbona wengine wamelala na cotton bags??

    Kuna mama mmoja niliona kwenye movie analamika sana kuhusu hicho kitu?

    Hao wengine wanapiga pamba za nani wakati hakuna kichaa atakayekuja kuwakurupusha??

    Babu DC!!
     
Loading...