Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wewe hulala bila ya nguo ya ndani ukiwa na mke, mume, au mpenzi wako?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by zodiac, Oct 23, 2012.

  1. z

    zodiac Senior Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nauliza hivi sababu hapa mie najiona kama nilivyozaliwa, halafu baada ya mihangaiko yamaisha hujisikia kuwa free kama nilivyozaliwa na pia nashangaa naingia kitandani nakuta mwenza wangu naye kama vile alivyozaliwa! What a coincidence! Namuuliza kulikoni, naye ananiuliza kulikoni, mwishowe tukagundua nguo zinatubana sana sasa tumejikuta wote full kujiachia.

    Hebu tupe mazoea yako maana nahisi haya manguo plus majoto dah waweza kuchacha hivihivi unajiona. Hebu sema we umetupia kivazi gani au ndiyo kama sisi? Halafu kama umeoa au kuolewa hapa ndiyo panakuhusu zaidi nyie mnaochakachua najua huwa mnajifichaficha ili makovu ya upele yasionekane na hata ukijiachia huwa unazima taa, wenzenu kwa raha zetu!

    Kitumbua na ndizi wazi, kitumbua sio andazi.

    Hebu tupia ma-experience ya room!
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Chukuchuku mpango ndiyo mzima!
    Nilale na migwanda , kwani niko behewani nasafiri kwa train? Kitandani mipamba haina maslahi .
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Haya wale mlioko dabo tiririkaaaaaaaaa
     
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    Usiniambie wewe single,
    Ntakukataliajee..!!
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ndiyo tuseme wewe uko singo! Mmmmmmh ! Hii si ni kutufanya sie wa fesibuku ?
    Kwa "wa mbuzi" hujamboje !
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0

    Haaaa!!!!
    Kwa nini unikatalie madam??
     
  7. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0

    We huoni hapo kasema "mke & mume"??

    Kwanza we mkeo sasa hivi umemuacha na nani?
     
  8. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Eti Madame ?
    Bora nawe kunisapoti kusindwa kumsangaa ! Huyu mtu mzima mwenza !
    Atutake razi kutufanya sie usowakitabu !
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Niko safarini kikazi , now am alone , eventhough i'm bare body hiyo ndiyo kanuni .
     
  10. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    So unajiachia hivo ndo mwendelezo wa desturi yenu unapokuwa nae au we mwenyewe unafurahia tu??
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0

    Kwani bi kidude sio single??
    Nakusangaa atii!!
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Hebu jitake radhi. Yaani unataka ujidai bi kidude?
    Mie nimelala kwanza na pichu, skintite na jeans, bra na vest na kilemba kichwani.
     
  13. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    mi hulala na kaboka na baibui
     
  14. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ballzzinahitaji kupata upepo so full natural suit.
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0

    Mi nimewauliza tu, nilitaka wanijibu!

    Na we hizo nguo zote....
    Unaenda lindoni au?
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Kuna mbu. Halafu tumekubaliana na Paw saa ya kulala tujisitiri.
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Umeanza uchokozi na wewe, muone kwanza.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Kaka, huogopi nyenyere?
     
  19. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Aenda kunako mafunzo ya mgambo
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0

    Na ukitinga vest... Paw anavaa nini?
    Ki-spais au shimizi yako?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...