Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je we ungefanya nini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SIXPLANET, Oct 24, 2011.

  1. S

    SIXPLANET Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kuna demu nasoma naye chuo nilimtongoza mara ya kwanza nakumuomba mapenzi yawe siri akakata akadai hawezi kuwa na mapenzi ya siri nikaachana naye. Baada ya mwezi akanirudia mwenyewe nakuomba tuendelee namapenzi kama kawaida. Baada ya wiki moja na mzigo nimekula rafiki yake ananishanga nawezaje kuwa naye wakati anampenzi mwingine toka advance school, naye hajaniambia kwamba anamshikaji mwingine, je ni pige chini au niendelee kula mzigo huku natafuta mwingine?
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hahahaha aibu!!!
    mwana sasa wewe uliomba mapenzi ya siri na yeye amekubali basi usishangae yeye kuwa na mwengine.....hapa wewe unashare na jamaa soo endelea tuu maana unapata unachotaka....mapenzi ya siri!!
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    We kwa nini ulitaka mapenzi ya siri? kila penye siri hapana haki, au hujui?
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Dah, Jf sijui ndo inashuka kiwango au inapanda maana ni kazi kwelikweli.
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ukiulize je nipige chini kwani nafsi yako inakwambiaje ukiwa kama Rijali? je unaweza tule tugawe? unajipenda kiasi gani? au ulimuliza kama anamchumba mwengine kabla hujaanza mahusiano?soma kijana warembo wapo wengi sana wala kula uroda na wesichana wengi hakukufanya ukaitwa mwanamme! ila elimu yako ndio itakufanya uwapate mpaka usikie kichefuchefu,soma achana na wasichana,Ingekua tamu usingeikuta....
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    this is way too low 4 JF.................too good to be discussed
     
  7. B

    Baba Mkali JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 485
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 60
    Utakufa kwa ngoma ww. Akili kumkichwa.
     
  8. Mnandi

    Mnandi Senior Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,,,,,,,,,, :lol: :lol:, kula mzigo bana wala usiwaze marambili, kamavipi tupia soksi kabisa alafu kamua ishu kwa hasira zaidi mpaka ajute kwann hakukwambia ana mpenzi',,, :eyebrows:
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    it is never boring here lol
     
  10. v

    valid statement JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    huyo mwengine utampata lini kwani? Unavozidi chelewa ndo unavoweka mizizi.
    Chapa lapa mapema.
     
  11. kopuko

    kopuko Senior Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    siku hizi ni sogea nikae,komaa tu kijana
     
  12. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushaonja huko ndo unaanza kisingizio
    yaani mngekua mnasomeka mioyoni nyie
    sijui kama mngetupata....lol
     
  13. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siri ya mtungi ajuae kata eeh!
     
  14. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndo raha ya kuchakachua, sababu wewe ulitaka mapenzi ya siri maana yake una wako ila ulitaka mpenzi wa muda ambaye hatokuja kujulikana kwa demu wako na ndo maana naye alifanya siri hivyo hivyo bila ya kukutaarifu ya kuwa ana mpenzi wa muda mrefu. Tatizo watoto wa siku hizi mnawaza ngono tu badala ya kusoma kwa bidii huko chuoni, ngoja upate supplementary kama sio kudisko ndo utapata akili vizuri.
     
  15. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    .............word
     
  16. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Endelea kumtafuna cha msingi we mpige pipe vizuri hatamkumbuka huyo mpenzi wake hata kidogo lakini kama unalegea legea atakula kona muda si mrefu.
     
  17. eddo

    eddo JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    muulize kwanza,akikataa,fanya uchunguzi na ukibaini ana jamaa na yeye alikuficha,PIGA CHINI maana u might b a loser someday...watch out!
     
  18. eddo

    eddo JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ila na wewe hujatulia,KWANINI UNATAKA MAPENZI YA SIRI SIRI,IT MEANS UNAMCHAKACHUA TU.....SO WAT?????
     
  19. P

    Packysf Member

    #19
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amua sasa
     
  20. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,076
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    inaonekana wewe msela nondo kweli kweli!lol
     
Loading...