Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je we ni chotara...?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ummu kulthum, Aug 7, 2012.

  1. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mi ni chotara nimezaliwa na mama mndengereko na baba mnyakyusa nimetokea chotara.nitajazaa na platozoom mtoto atakayezaliwa atakuwa ni chotara.hiki kizazi tulichonacho ni cha machotara au vip?if yes like it,if no comment 9ce 9t 2 all.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Konda alikuwa amekasirika sana,abiria mmoja alikuwa kakataa kulipa nauli ya gari akisisitiza ati ye ni mwanafunzi wakati kila mtu aliona ni mtu mzima.

    Konda kwa hasira akamtoa jamaa nje wakaanza kupigana nae,abiria alipoona anapigwa akaanza kukimbia.

    Konda akamfukuza,mwishowe abiria akaingia kwenye shimo konda alipofika pale akakuta hawezi kuingia kwa shimo,kwa kisirani alichokuwa nacho akaamua amkojolee humo humo kwenye shimo.

    Alipomaliza wamama wa kiswahili waliokuwa karibu wakaanza kumchocha konda "Mnyee huyo...ndio siku nyingine asirudie mkunyie humo ndani!!"

    Konda akavua suruali akalenga lile shimo na kuachilia kitu.Hapo ndio aliposikia sauti ya hasira ya mkewe ikifuatwa na makofi "Pumbavu! Mshenzi wewe balaa gani umefanya hii!!"
    Konda alipozinduka toka usingizini akakuta amekunya kitandani!!"
     
  3. W

    Wajad JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 657
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Nadhani chotara inahusika na "mmatumbi" na "mgobachor" tu na sio mmatumbi kwa mmatumbi.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mnyee mnyeee, ha ha haha
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Na watoto wenu mnalelea fesibuku! Matokeo yake kiinglish hawajui, kilugha holaa, kiswahili hamuna, wanaandika ile lugha ya xana na hacra!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Haaa mashambeshombeeee beibe!
     
  7. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    eeeeh bwana inafanana na chotara
     
  8. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    hapo ni utata tofauti ni ukabila au utaifa?
     
  9. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    du! afadhali ndogo kubwa balaa wng
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,255
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    hata ukizaa watoto nje ya ndoa ni machotara vile vile.
     
  11. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    hiyo ni kweli kabisa yaan mtu anaweza akuandikie sms ya kiswahili ukaambulia patupu kwa aibu unaenda hewani maaana huelewi, na hii sijui tuiteshe?
     
  12. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    matumbo bor kidogo kikubwa kinautata
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    babu Zambia, babu mwingine Rwanda, bibi Uganda, bibi mwingine TZ nikazaliwa Mnyamwezi.
     
  14. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    hilo nalo neno wng!ingekuwa uarabuni mawe yangetakuwa mengi
     
  15. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    bonge la megamix kwa hiyo we ni chotara?
     
  16. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hahaaa,dah hiyo kali. mtoto anakua yupoyupo tu hashiki moja wala mbili. tuna kazi kweli kipindi hiki
     
  17. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kizazi cha .com kimetuadhiri vibaya mno ivi tutafika kweli?
     
  18. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    me .5! hahaa
     
  19. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kizazi kipya hiki si unaona alivyoandika babu haelewi kabisaa
     
  20. a

    amiride JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na wewe ni mmojawapo ungekuwa hujui hiyo lugha usingeandika
     
Loading...