Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Waziri Pinda alinena ukweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng`wanakidiku, Oct 22, 2009.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2009
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh. Waziri mkuu alipata kunena: .............acheni kununua SUTI........
    Ni kweli, maana kwa maisha ya kawaida ya mtazania mfanyakazi asiyekuwa FISADI hawezi kununua suti ya Mil 3.
     
  2. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Tunaomba kwanza u classify hizo suti ndo tuweze kuchangia vizuri (kuna suti zinazoshonwa na mafundi wetu mitaani na kuna suti zinazoagizwa nje)
     
  3. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2009
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Kuna suti za kichina hadi elfu50 unapata!!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna jamaa hapa soko kuu A town anashona suti kali ajabu kwa tshs 100,000 kitambaa kwake!...huh!
     
  5. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2009
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kijione nenda pale MLIMANI CITY utajionea, kuna maduka kazaa, ila kuna hilo kiboko lipo opp. na NMB ndiyo lenye vioja, ukiwauliza wana sema eti zimetoka ITALY, au UK. Kwa hiyo mheshimiwa pinda aliongea kitu anachokifahamu kabisa, hivyo usishangae hata kidogo waziri unapomuona na suti anaweza kuwa amevaa milioni zaidi ya kumi, harafu anaenda kwa WAPINGWA KULA wa 2010 nichagueni mimi!
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    so ulitaka wagombea waende kwa wapiga kura wakiwa wamevaa midabwada au
     
Loading...