Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je waweza?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nyani Ngabu, Sep 15, 2010.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Sep 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Mwenzio (mwenza/ mwenzi wako) anakujia na wazo la kubadilishana simu za mkononi angalau kwa wiki moja - kuanzia Jumatatu asubuhi hadi Jumapili jioni.

    Na anataka mbadilishane papo hapo bila kusubiri chochote. Yeye atakuwa na simu yako kwa hiyo wiki nzima na ataweza kupokea simu zako, text messages zako, na mengineyo na wewe utaweza kufanya vivyo hivyo na simu yake.

    Je utafanya nini? Utamkubalia? Au utampiga tarehe kwanza ili upate wasaa wa kuwataarifu baadhi ya watu kuwa mwenzio anayo simu yako kwa hiyo wasikutafute kwenye namba hiyo i.e. kuweka mambo sawa?
     
  2. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    very good idea, i will do it soon
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Sep 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Huna cha kuficha?
     
  4. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    nothing to hide
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Sep 15, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    I agree! If you ain't got nothing to hide then you won't have a problem with it.
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Aisee NN very good idea I will be glad kufanya hiyo exchange on the spot tena without hesitating.
     
  7. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    KWA HISANI YA NDOA YETU(JAPO SIJAFIKA HUKO)......NTAVINJA UKIMYA.... NA KUMWOMBA AWE NA VIDONGE VYA KUSHUHSA PRESHA:becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky:!!
     
  8. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Congratulations Kipipili kwani wengine itokee kitu kama hiyo hapo presha lazima ipande kwanza. By the way how old are you bro/sisy!.:smile-big:
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nitaona udhia wa kukabidhisha simu yangu kwa mtu mwengine na kushindwa kuwasiliana na niwatakao bila ya kuomba namba kutoka kwake.


    lakini akitaka hiyo simu ili apate amani ya nafsi yake..........nitampa ila nitampa warning asije kulalamika kwa kitakachotokea baada ya hapo :)
     
  10. RR

    RR JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Anapokuja na hilo wazo yeye anakua ashajiandaa.....sasa na mimi anipe muda wa kujiandaa...
    Kwanza sihitaji simu yake in the first place:doh::frown::frown::frown:
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    haina haja kabisa, namkatilia moja kwa moja.
     
  12. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwangu itakuwa ngumu sio kuficha kitu la hasha ni mambo ya kazi. Simu yangu imeconnectiwa na shughuli za ofisi kwa hio kuna update nitaweza kukosa au kupigiwa na bosi kuna emergence kazini nishindwe kwa vile atakuwa nayo mama. Cha muhimu ni kupendana na kuaminiana. Infact siku hizi vicheche vina simu maalumu vinaacha ofisini kwenye droo hazifiki nyumbani kabisa.
     
  13. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    duh, sijui iweje, maana nitaona kama vile simu yangu imepotea vile?
     
  14. P

    Pierre III Member

    #14
    Sep 16, 2010
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    My phone is a personal property, hapewi mtu cmu wala nini. Wala sina mpango wa kuangalia cmu yake.
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo unajitafutia homa zisizo na ulazima kwa mtaji huu mmmh :confused2:
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    **^^+Dereva anaangalia Usalama konda pesa..+^^**:cheer2:
     
  17. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahaha niambie? Unaweza kabidhi kilonga longa kwa chombo?
     
  18. Wakwetu03

    Wakwetu03 Senior Member

    #18
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nampa halaf yake sichukui ila muda huohuo naenda kurenew line yangu aliyobaki nayo network itasoma empty
     
  19. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #19
    Sep 16, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Simu yangu ni yangu, siwezi kumpa. na aking'ang'ania nitampa yangu then ntamwambia yake akae nayo tu maana atakuwa alishajiandaa ndo maana akatoa hilo wazo. kwa hiyo ni kama ananiambia anataka kunikagua mimi sababu sitapata lolote toka kwake, so akae tu na simu zote
     
  20. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni Ngumu NN! Ina maana kama amesema hivyo, ana wasiwasi na wewe!
     
Loading...