Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je waweza watambua maselebu hawa?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Sep 24, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    Nawatakia weekend njema nyote.................
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Viatu vya huyo wa kiume ndio... Ni vya Kanumba!
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Ina maana kaazima au>dah bongo noma viatu mtungo kama kawa
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Dah demu mbendembende
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    duh demu ka kiwia I !!!!!!
     
  6. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #6
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyu wa kiume anakaa Tandika na huyu wa kike anakaa Kigogo, ni wasanii wa maigizo lakini hawana umaarufu wa kutosha, ndio maana hata pamba zao na viatu ni ni vile vya kichina.
     
  7. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #7
    Sep 25, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hilo sichana ni lile dege lisilofugika ambalo kila siku liko kurasa za mbele za magazeti ya udaku wenyewe wanaliita staa wa bongo ila hilo gudu gudu jingine sina uhakika nalo maana nimelifananisha na jibonge moja toto la mbunge na msanii maarufu anayekaa jirani na tangi bovu
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kaharibu kwakuvaa ngwasuma ya kichina!!
     
Loading...