Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je waweza kupenda pasipo kumwona?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiroroma, Dec 7, 2009.

  1. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2009
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hii ni habari ya kweli kabisa,Rafiki yangu wa damu walitengana au tuseme waliachana na mkewe miaka mingi iliyopita.

    Mkewe huyo akaolewa na kuzaa watoto kadhaa. Sasa rafiki yangu huyu kaniambia nimtafutie mchumba nikamsimulia kuhusu shemeji yangu mmoja yuko upcountry nikampa namba ya simu wakaweza kuwasiliana.

    Cha kushangaza ni kuwa rafiki yangu huyu amefikia hatua ya kufanya maamuzi ya kumuoa yule shemeji yangu, hawajakutana hawajuani hata picha yake kila mmoja hamjui mwenzake zaidi ya mawasiliano kwenye simu tuu!!!

    Ni mwezi wa tatu sasa unaenda wako kwenye mapenzi moto moto, ila kutokana na wingi wa kazi kila mmoja hapati mwanya wa kwenda kuonana na hasa hasa umbali uliopo kati yao.

    Naomba kusikia kutoka kwenu wadau.
     
  2. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mmmmh sina uhakika kaka!!!
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Very interesting case!
     
  4. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Dah,Inahitaji Imani kubwa katika hili,Lakini kwa dunia ya sasa,sijui!
    Mie nimesoma habari za mtu mmoja kwenye bible anaitwa Isaka alitafutiwa mke ambaye ni Rebeka na mfanyakazi wao na akaletewa tu.Wengine waliona kwanza.Sasa kwa case yako,mhhh! sina majibu kamili
     
  5. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zuzu no.1
     
  6. Hebrew

    Hebrew JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 3, 2008
    Messages: 486
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    kama wanaelewana kwenye simu basi uwezekano ni mkubwa wata click wakikutana!!
    Ndoa ni kuelewana na si sura!!
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mie naona kawaida sana coz jamaa ana imagination zake kuhusu huyo dada, na huyo dada ana imagination zake kwa huyo jamaa yako, km vile chatting kwenye internet inavyodanganya. wala usiwe na wasi wasi kwa sababu ndoa haifungwi remotely lazima wakutane one day, hapo kila mtu atapima upeo wake na zile imagination kwamba ile expectation ndo hii naiona before my naked EYES? km sawia basi itakuwa jambo la kheri lkn km mmoja hakuridhika basi utaona mawasiliano yanakuwa sio km yale ya mwanzo taratiiibu uhusiano utakoma, hata km watamegana lkn kama no SPARKS flying jamaa yako lzm utamwona atakuwa mzito wa kuongelea uhusiano wao.
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kaka saluti kwa posti zako!
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    its possible lkn washauri wakutane kwanza, wakishakutana muulize huyo jamaa wako mtazamo wake tena kisha utamsikia atakavyosema...
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ya.....kwani hujawahi uziwa au kuona mtu anauziwa mbuzi kwenye gunia................................kama huamini basi jibu ni kuwa waweza kumwoa bila kumwona..............
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wendawazimu mwingine huu labda kama wanapendana sauti
     
  12. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    ...KUPENDANA....wamevutiana tu hao hawajapendana, utapenda vp kitu hujajua uzuri wake? utapenda nn sasa pale?...labda amependa sauti!
     
  13. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    aha aha aha eti wata click!!!! mouse au sio mkuu,duuh?
    kwa kweli hiyo inawezekana kwa wakati huu wa utandawazi,ila tatizo linakuja je ni kweli wataendelea kupendana hata baada ya kuonana? mana hapo wamecope may be kwenye interest,etc,lakini figure,appearance etc bado,lakini uwezekenao wa kuendelea ni upo kabisa,mi naamini hivyo mana nimeshaona watu walianzia hivyo na sasa wako pamoja,na ndoa ina amani kabisa kuliko wewe uliyemfukizia baada ya kumuona
     
  14. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,015
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    inategemea wako honest kiasi gani kwenye hayo mawasiliano, wengine huwa wana kuwa feki sana tu hata kwenye mahusiano ya kawaida tu sembuse kwenye simu? kama sio wakweli basi siku ya kukutana na kuanza maisha ya uso kwa uso watakoma
     
  15. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kama huyo shemeji yako ni demu aliyekamilika na huyo jamaa yako nae yuko kamili hakuna tatizo kwani mwisho wa siku mechi itapigwa na maisha yataendelea. Kikubwa wote mwanamke na huyo jamaa kila mmoja atakachokikuta kwa mwenzake akubaliane nacho...
     
  16. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Labda anamu-imagine mke wako na anamfananisha na huyo mdogo wake.
     
  17. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inawezekana sana tu manake hata mimi nina story ya ndugu yangu walipendana na Msweden mmoja pasipo kuonana for two years wakiwasiliana kwenye email na simu tu. Lakini leo wana ndoa yenye amani na mtoto mmoja. So its very possible Kiroroma
     
  18. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Kiroroma acha jamaa avute mzigo hata kama hajamuona huyo shemejio. Nina imani hata wewe ulichangia kum-brief hatimaye kumpa taarifa zote muhimu kuhusu huyo shemejio that's why akafikia hatua hiyo.Nina imani huyo jamaa yako si mjinga kiasi hicho!!!
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Dec 11, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hao hawapendani........inabidi wakutane kwanza.
     
  20. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mwambie akanunue huyo mbuzi kwenye gunia ili alijue jiji vizuri.
     
Loading...