Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Watanzania wangetumia ushupavu wa kuchukiana kupambana na ufisadi hali ingekuwaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Father of All, Oct 20, 2012.

  1. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nikiangalia jazba na mihemko mitaani na hata jamvini kuhusu waislamu na wakristo na wanavyokamiana, najiuliza jazba, utayari, usongo, mnakasha na juhudi zinazoelekezwa kwenye kuvunja na kuchoma makanisa, kuandamana hata kuwachinja polisi zingeelekezwa kwa mafisadi tungekuwa wapi kama siyo kujikomboa? Ni bahati mbaya watu wetu wako tayari kufia vitu visivyo muhimu huku wakiogopa kufia vya muhimu. Mfano, kwanini tuwe tayari kutoana roho kwa juu ya imani ambazo hakuna mwenye uhakika wake kuliko maisha yetu ya kila siku yaliyotekwa na mafisi na mafisadi?
     
Loading...