Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, watanzania wajua kwa dhati matumizi mabaya ya redio, TV na magazeti? Jadili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JBITUNGO, Oct 27, 2012.

  1. J

    JBITUNGO JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 25, 2012
    Messages: 1,106
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Historia inaonesha kwamba katika Africa, viongozi wengi baada ya kushindwa kutawala nchi zao kidemokrasi kwa sababu ya ufisadi na rushwa njia rahisi kwa wao kuendelea kubaki madarakani ni kutumia vyombo vya habari kuwagawa wananchi kwa kutumia dini au ukabila au ukanda or any other ethnicities.
     
Loading...