Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je watanzania bado wana tumaini na DR.Slaa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PAMBANA, Feb 15, 2011.

  1. P

    PAMBANA Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu watanzania na wanaJF naomba kuuliza swali lifuatalo " Je ni kweli bado watanzania wana tumaini kwa DR.Slaa kuwa rais wao kipindi kijacho?"
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,777
    Likes Received: 4,526
    Trophy Points: 280
    Sisi sio Wasemaji wa Watanzania, labda uulize hali ya kisiasa inaashiria nini, kama ni hivyo, basi jibu ni kwamba SLAA for LIFE, usipende ku-generalize mpwa....
     
  3. G

    Godson Lema Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado tunamatumaini makubwa sana na DR Slaa, coz yeye ndiye Kiongozi wa mapinduzi unayaona bungeni
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hapana tunaaamini JK ataongezewa muda aendelee kuwa raisi wa tanzania!
     
  5. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,271
    Likes Received: 1,279
    Trophy Points: 280
    Dr. Slaa ndiye rais wa watu, JK ni rais wa NEC na TISS. Tuna imani kubwa na rais tuliyemchagua japo hayupo ikulu .
     
  7. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Dr Slaa ndiye kiongozi chaguo langu.
     
  8. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mimi na familia yangu tumemchagua Dr wa kweli bwana Slaa.
     
Loading...