Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wapi naweza kupata kitabu cha alfu lela ulela na hekaya za abunuwasi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by pori, Oct 15, 2011.

  1. p

    pori Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapendwa, kichwa cha habari chahusika. tafadhali naomba msaada wa maelekezo wapi naweza pata vitabu hivyo vya kizamani. navi-miss sana. pia nimefurahi kuwa kwa mara ya kwanza nimeweza kuposti thredi. mwanzoni nilikuwa nashindwa kabisa. asanteni

    ===============
    Links
    ===============


     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa thread yako ya kwanza. ni sawa kabisa kuto post kitu kuliko kupost maneno yasio namwelekeo wowote.
    Kwakujibu swalilako, naweza kukutumia PDF version ya alfu leyla u leyla ila ipo kwa kingereza. kama unataka swahili version, kuna duka la vitabu pale milimani city nilikiona in february. Hata kama hakipo stock unaweza kuorder wakakuletea baada ya siku 4 au 5 hivi. karibu. Hapo hapo utapata na za abu nwasi...
     
  3. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Vya alf lela ulela vinapatikana pale Uchumi super market nimeviona kuanzia namba 1 mpaka namba 9
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,438
    Trophy Points: 280
    Mkuki na Nyota Publishers, Quality Plaza Building
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Duka la vitabu la Mlimani City laitwa SCHOLASTIC BOOKSHOP...
     
  6. p

    pori Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana RR kwa maelekezo yako na wengineo wote waliochangia. nitafuatilia katika maduka yaliyotajwa.
     
  7. M

    Mwera JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa zenj unaweza kwenda masomo bookshop kwa farouk karim wa radio one
     
  8. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mtaa wa samora, duka la vitabu TPH karibu na ilipouwa salamanda
     
  9. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Novel Idea Stears
     
  10. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa hapa mwanza kitabu hiki kinapatikana wapi.!?
     
  11. B

    BOGABICHI Member

    #11
    Feb 15, 2014
    Joined: Jan 16, 2014
    Messages: 82
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mke wangu anacho
     
  12. c

    chuvachok Member

    #12
    Feb 15, 2014
    Joined: Dec 7, 2013
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninavyo vyote niliagiza kutoka Mkuki na Nyota walipokuwa Quality Plaza, Nyerere Road. Lakini pia nimevikuta Quality Centre ndani ya Uchumi Supermarket, na TPH Samora Avenue na Makunganya kwenye duka la vitabu la Kikristo kama bado jengo lipo.
     
  13. b

    beco JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2014
    Joined: May 7, 2013
    Messages: 703
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    UmenifurahishA maana bibi yangu ukimzingua tu na mambo yasiyoeleweka anakwambia usiniletee hadith za alfu ulela ulela ....ukipata vilipo plz nami niambie nijue kilichomo
     
  14. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2014
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mimi nahitaji kitabu cha Shaban Robert cha adili na nduguze wapi naweza pata?
     
  15. p

    permanides JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2014
    Joined: May 18, 2013
    Messages: 1,550
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Acha mambo ya kiswahili, mbona usiulizie vitabu vya hesabu au biology?
     
  16. darasa7

    darasa7 JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2014
    Joined: Sep 29, 2013
    Messages: 397
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lutheran Church
     
  17. SUKAH

    SUKAH JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2014
    Joined: Apr 24, 2013
    Messages: 278
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kwa Dodoma vipo Victory Bookshop. Nilipata kuviona.
     
  18. susehe

    susehe New Member

    #18
    Feb 17, 2014
    Joined: Jan 19, 2013
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nnaomba nami ktmiwa
    Suleyzhemed@gmail.com
     
  19. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2014
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Vya alf lela ulea vinapatikana ila hekaya za abunuasi kwa hakika hata mie nimetafuta sana sijapata
     
  20. liharibikalo

    liharibikalo Member

    #20
    Feb 17, 2014
    Joined: Jan 18, 2014
    Messages: 60
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 25
    Vipo tanga
    Wasiliana na jamaa anaitwa yusuph Karega. 0718388118
     
Loading...