Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wanikumbuka?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by tindikalikali, Jul 21, 2012.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Najua umenisahau. Naitwa Andekelile
    Lupakisyo Ambindwile Mwambalakata
    mtoto wa Afwelile Ambwene Mwakisujeje
    Mwakasokela anko yake na Asangalwisye
    Mwalunyasyo rafiki wa Bakangana Bukenja
    Bukomile na nduguye Mwamakimbula Bikuninyasya, nimesoma na Bankalalile
    Ngupasya ifyaitolo Fikufyuka.
    Je,
    wanikumbuka?
     
  2. k

    katawa Senior Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 103
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nakukumbuka ulikuwa unakaa jiran na Nsubisyo mwakisambwe mume wa Atupele mwaipaja ambaye alikuwa mwalimu wa Gwakisa Mwaikimba.Mwaikimba siku hizi anafanya kazi kwa Asukile Mwakamyanda ambaye ni mjombake Atupele Mwaijande ambaye ni binamu na Mwaikugile.Siku hizi naishi Mwakaleli nyuma ya Mwasumbi Pub.Nafanya kazi kwa Asajile Mwampulule.Mchungaji wangu anaitwa Lusekelo Mwakarobo na mzee wa kanisa ni Andendekisye Mwaijande.
     
  3. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha.
     
  4. EXTERMINATOR

    EXTERMINATOR JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mweee?
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbombo ngafu!
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ngafu na lori na mapikipiki
     
  7. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,963
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Nakukumbuka,wewe ni mtoto wa mwansasu lutengano unakaa jirani na mwaibofu ambeye yupo nyuma ya nyumba ya mwakasungura
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    huyo Mwaibofu ana mtoto wake anaitwa Asangalwisye Singolile Inyali anishi Dsm karibu na kanisa la Lusekelo Lununu
     
  9. C

    Cartoons Senior Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sikukumbuki
     
  10. f

    filonos JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    kwambali sana nakukumbuka nmkumbuka yula dada yako MWAKISOPLE SINYENGENYE ANDOGWISE
     
  11. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mwe umwee !

    Near by City pub Mbeya.
     
  12. tony22

    tony22 Senior Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inatosha nakukumbuka af nakusahau.....
     
  13. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    twaluwunju
     
  14. i

    issabela Senior Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haaa kumbe ndo we ambonisye mtot wa mwakipesile anayeish karibu na mzee mwalusanya dah umekuaa ulikuaga kadogo wew
     
  15. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kumbeeee
    Nimekukumbuka tulisoma wote Pa kijinja primary skulu nilikua nakaa jirani na Twitike Pakilo na Tutindaga Nsyagile mtoto wa Mwalimu Ngamanya Nganamahala mdogo wangu alikua anaitwa Mahala Ntengo na yule rafiki yako Ikisu Kipalapala yupo wapi sikuhizi?
    Kina Ngatele Ubhwite walifiwa na baba yao Mzee Mukalambalale Bhamyitu
    Mghonege
     
  16. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Imbombo ngafu!
     
  17. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nawe ni wa Mbeya nini mkuu big'p

    Searching...100%
    Loading...100%
    Network Connected !

    Near by Tunduma Mbeya.
     
  18. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli umetengeza siku yangu vizuri sana, Ahasnte sana
     
Loading...