Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wanawake wote walevi kimapenzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Profesa, Jul 24, 2012.

  1. Profesa

    Profesa JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 877
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nikiwa bwax, huwa maongezi yangu na wasichana/wanawake huwa smooth na muruwa, ila nikiwa fit, inategemea na mood ya kila mmoja wao. Je wanawake wote huwa akili yao ni kama wamelewa all the time (Ulevi unaweza kuutafsiri kama akili iliyochangamka sana na kuwa alert kuliko kawaida, na inaweza kuthubutu, ulevi si lazima uwe ni uzembe au ujinga, na mtu ambae ana kilevi anaweza kuenjoy an kuhave fun kuliko asiye na kilevi mwilini) Nilipokuwa kijana nikimtokea msichana nikiwa drunk, I hardly miss my date, na tukiwa company they lough and enjoy a lot.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    etiii....umesemaje....?
    sijakuelewa.....
     
  3. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Unapolewa hubakishi neno la kusema wala tendo la kufanya na katika kufanya hivyo inatokea kufanikiwa kutamka au kutenda jambo la kumfurahisha mwanamke!
     
  4. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Preta, eti huja mlewa bado? Tatizo lake anafikiri kuwa wanawake wote huwa wana mlewa yeye!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    it means wewe ni domo zege......

    Hujiamini katika kutongoza mwanamke.... Hadi unywe pombe ndo unajiona shujaa......

    Unaogopa wanawake na kwako ujasiri huja pale tu unapolewa......
     
  6. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Unamaanisha wanawake tuna confidence all the time lakini wewe mpaka unywe pombe ndo unapata confidence??au?
     
  7. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kazi kweli...
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Aliandika akiwa amelewa.

     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    eeeeh ulevi sanifu yamkini wamfurahisha mwanamukeeee....................
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    sasa hapa ndo unazidi kunichanganya.....hata ile niliyoanza kuelewa imeenda.....
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,238
    Trophy Points: 280
    halafu sijui amekunywa kinywaji gani yarabi.....
     
  12. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Or rather women go easily with the flow?
     
  13. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Nnavyojua mimi ili mtu acheke na kuenjoy kwenye mazungumzo hutegemea na kinachomtoka yule aliye naye(mind content).
    Na kwa sababu life preference hutofautiana, then its really hard to please all the people.
    Labda;
    a) wewe ni mmojawapo wa wale watu wachache walio na busara za kuzungumza na watu wote vizuri( even under the influence of alcohol).
    b) Unachagua wasichana ambao mnaendana kitabia
    c) Basi tu wanakucheka ila wewe unadhani unachokisema kinawachekesha
     
  14. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    lol! bora yeshe tu.........,kha! kwa hiyo bila alcohol damuni we ni DHAIFU au?
     
  15. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni hivi dadaangu. Yeye pekee aliefanya utafiti (huku akiwa amelewa) na anahisi kila mwanamke huwa ana mkubalia. Anaamini kuwa wanawake wote wamo kwenye kundi moja analolijuwa yeye i.e walevi wenzake!
     
Loading...