Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wana jf wanatosha kuwakilisha mawazo ya watanzania? (kama iliwahi kujadiliwa samahani)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mbogo31, Mar 11, 2011.

  1. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ningependa kufahamu mawazo yenu, je sisi ambao tumepata nafasi ya kuchangia katika hoja mbali mbali humu kwenye JF na forums nyingine, je tunaweza kubeba mawazo ya watanzania wote?, je ndizo hasa hisia za watanzania wote?, kama ndio na nionavyo mimi wengi wetu tunaunga mkono CHADEMA, nini kifanyike sasa katika kufikia lengo, maana haina maana kujadili bila sisi wenyewe kufanya vitendo!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kwa mtizamo wangu, JF ina:
    -watu wa mikoa yote Tanzania.
    -Watu wa dini zote Tanzania, pia wasio na dini kabisa.
    -Wasomi na wasio wasomi,
    -Wakulima na wafanyakazi(najua hii inahitaji moyo wa mwendawazimu kuimeza)
    -Wazee na vijana
    -wake kwa waume
    -Masikini na matajiri.
    Hivyo kwa dhana hiyo tu, JF inawakilisha kundi kubwa la watanzania, na mawazo yetu ni mawazo ya Tanzania nzima.
    Hiyo habari ya CDM mimi sitaisemea!
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Short & clear clarifications, nimefurahishwa nayo PJ.
     
  4. M

    Mkandara Verified User

    #4
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Binafsi sielewi swali hili lina pima kitu gani kwa sababu uwakilishi hauhitaji idadi fulani ya wahusika..

    Leo hii Tanzania tuna wabunge wetu sijui kama idadi yao inatosha kuwalisha mahitaji na mawazo ya wananchi wote, pia sijui ni idadi ipi haswa inatakiwa kwa mtazamo wa hoja hii...

    Na hata huko UN ni rais wetu hutuwakilisha sasa sielewi kama marais mmojammoja wa kila nchi wanatosha kuowakilisha dunia nzima..
     
  5. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    well said mkuu
     
  6. Ernesto Che

    Ernesto Che JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,118
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu JF ni moja ya majukwaa ya kujadili hoja na changamoto mbalimbali za Tanzania na dunia kwa ujumla, naamini inawakilisha mawazo ya watanzania kwani mada hujadiliwa kwa mitazamo tofauti. Pili JF haina uhusiano wa moja kwa moja na Chadema, ingawaje kuna wanachama, viongozi na mashabiki wa chadema katika Hf, kama ilivyo kwa vyama vingine hususan CUF na CCM. Kama una jambo unataka kuwaambia chadema ili kukijenga zaidi nadhani sehemu sahihi ni website ya www.chadema.net itasaidia sana.
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Tunawakilisha mawazo ya wengi ila sio wote.
    Pakajimmy ameelezea vizuri.
     
  8. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kwa mtazamo wangu jf haiwezi kubeba maoni wala kuwakilisha mawazo ya wa tz WOTE bali ya majority ya wa tz. So far nakubaliana na pakajimmy kaelezea kwa uzuri zaidi
     
  9. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,897
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    kuna wanasiasa kama mnyika,mtema,zitto ambao wameingia na ID zao halisi lakini pia kuna wanasiasa walioingia na ID fake kam J.Makamba,tambwe hiza,salva rweyemam na wasomi vichwa na vijana kama kitila mkumbo..
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Napenda kujua ID ya Makamba,Tambwe Hiza na huyu bwana Rweyemamu.........na hamu nao sana.....ni moja ya watu wanaongea bila kutafakari.Na inawezekana wapo hapa kutuvuruga wapiganaji wa kweli wa Taifa letu....
     
  11. p

    plawala JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata wakificha ID zao tutapima hoja watakazoleta
    Kama ni pumba tutajua,ukweli utashinda siku zote
    Jamii forums ni ya kila mtu mwenye mapenzi mema na TZ,haina ukanda,rangi,uwezo wa uchumi,chama cha siasa nk
     
Loading...