Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wamkumbuka Soccer super hero huyu?

Discussion in 'Sports' started by Lucchese DeCavalcante, Nov 10, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Alikosa peanati muhimu fainali ya 1994 kati ya Brazil na Italy- Brazil wakachkua kombe
     
  3. F

    Ferds JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    da jamaa kazeeka lakini alikuwa c mchezo kwa wale tuliobahatika kumuona 1994 snd before that
     
  4. g

    gutierez JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Nakumbuka world cup 1994 kule USA,aliwafunga Nigeria bao la penati ktk dk za nyongeza 30,na Italy wakaingia robo fainali baada ya kuwa nyuma bao 1-0 hadi dk 88 ambapo Baggio alisawazisha na wakaenda extra time akawafunga kwa tuta Nigeria.
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    alipostaafu tu, siifurahii tena timu ya taifa ya italia
     
  6. NG'OTIMBEBEDZU

    NG'OTIMBEBEDZU JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    One of the Terrible Twins,.... with Vialli.
     
  7. g

    gutierez JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 1,254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Jumapili saa 5 na dk 45 usiku kwa saa za afrika mashariki,ni pambano kati ya wapinzani wa jadi wa jiji la Milan,Italy pale Giusseppe Meazza,Inter Milan vs AC Milan,timu zote mbili aliwahi kuchezea Baggio,na pia alichezea ukiongezea na Juventus "AJUZA" (THE OLD LADY OF TURIN,THE GIRLFRIEND OF ITALY,THE LADY KILLER,THE ZEBRAS,THE WHITE BLACKS)
     
  8. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Anaoneka bado yuko fit kucheza mpira kwa wakongwe wa soka
     
  9. papason

    papason JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Alikuwa akilindwa na kuungwa mkono na makundi ya MAFIA MOB ambayo kwa namna moja au nyingine yalikuwa yakifaidika na umaruufu wake..
     
Loading...