Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, wamjua msaidizi wa karibu wa JK kwenye masuala ya maendeleo ya jamii?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Sep 23, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,725
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Mama Salma amesema anampigia debe mumewe kwa sababu ndiye msaidizi wake wa karibu kwenye masuala ya maendeleo ya jamii nchini kwa sababu anamiliki WAMA Foundation(Majira 23/09/2010). Hivi HakiElimu sio msaidizi wa JK kwenye masuala ya elimu? TGNP kwenye jinsia? LHRC kwenye haki za binadamu? Je, hawa nao wampigie kampeni JK? Au wabaki bila kuegemea upande wowote na kumtaka yoyote atakayeimarisha hayo wanayoshughulikia?

    Hii inaonesha kuwa Urais kwa JK ni suala la kifamilia! Je, wanawake wote Tanzania ni UWT? WAMA Foundation ni UWT? Hivi baada ya miaka mitano kama JK atashinda, atafanyaje? Je, WAMA Foundation itakufa? Je, JK akishindwa mwaka huu kama polls zinavyo onyesha, WAMA Foundation itakufa? Je, kwa sasa WAMA Foundation inafuata sheria? Kilefu cha WAMA ni Wanafamilia na Marafiki Foundation na sio Wanawake na Maendeleo!!!!!!!
     
  2. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwa mtazamo wangu wama ni chama ha familia 2 cos hakina msaada wa maendeleo ya jamii zaidi ya kumpigia kampeni jk
     
  3. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Chagueni hivi leo mtakayemtumikia. Kikwete na nyumba yake (familia) wataitumikia CCM.
     
  4. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Nyerere alisema inchi inaongozwa kwa mujibu wa katiba na sio kwa ushauri wa MKE....!

    manake ni hatari kushauriwa na mke, HASA AKIWA KAMA ALIVYOZALIWA.....LAZIMA UTASEMA YES KWA KILA USHAURI..!
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Haya mambo baba wa Taifa alikwishawahi kuyakemea na leo yanasemwa na wao wenyewe hadharani tena bila soni.
     
  6. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
  7. minda

    minda JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    huyu hapa; ni mama salma kikwete!!!
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  8. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    :confused2:
     
  9. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mama Salma na mumewe wanaendana sana kwa mambo mengi..na ndo maana walichaguana! only if you know what i am saying..
     
  10. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hizo kampeni za shuka kwa shuka atarudi na mimba.
     
  11. V

    Vaticano Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baba wa Taifa yupi? Yule aliyeidumbukiza nchi kwenye umasikini wa kupindukia?
     
  12. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa nimeanza kumshtukia, ni mods wa hii forum
     
  13. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Huyu mama mi naona tumsamehe tu, anayepaswa kubeba madhambi yake ni mumewe. Mama ni mwalimu wa shule za msingi, basically inabidi wamtengenezee ya kuongea kwenye kadamnasi especially yahusianayo na siasa. My worries ni kuwa kuna wakati anapata mdadi na kwenda nje ya kile alichoandikiwa. Asamehewe tu.

    Vita tunayo na JK, huyu ndo inabidi aende kwani akiondeka yeye, na Mama Salma taenda...:glasses-nerdy:
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    salma kikwete is a beautiful woman... zaidi ya hapo sioni kingine cha kubadilisha hali ya mamilioni ya maskini wa tanzania
     
  15. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #15
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    JK , Mkewe na watoto wao, mi natilia shaka umakini wao juu ya mambo makini ya kitaifa, kwangu swala lakumnyima kura JK ni swala la kukataa fikra rojorojo na kukumbatia fikra makini kwa maendeleo ya Taifa letu.
     
  16. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    vuvuzelas
     
  17. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :confused2:
     
  18. minda

    minda JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135




    :horn:
     
  19. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni muhimu wake wa viongozi wetu ambao hawana elimu na ufahamu wa kutosha wawe wanapelekwa shule na wakiwa wagumu kuelewa (kama itakavyodhihirishwa na mitihani ya theory na practical) wasipewe nafasi ya kuongea kwenye public. Vinginevyo wataongea utumbo utakaoaibisha taasisi ya urais. Mbona mama Mkapa hakuwa na time na siasa (alikuwa busy kutuibia tu). Huyu "fast lady" wa sasa matata kweli aiseee
     
  20. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    nenda ukapimwe malaria ya ubongo, so far u are banned.
     
Loading...