Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je Waliowahi Kutendwa Hupenda tena?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gagurito, Nov 17, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni muda mrefu sasa umepita tangu nipotee jamvini, wakuu mambo yalibana sana then ubize wa maisha ulichangia. Niliwamiss sana ndugu zangu, nashukuru mungu kuona mambo yanakwenda vyema, kwa wale memba wageni nachukua nafasi hii kujitambulisha pia kuwakaribisa!

    Wakuu kama ilivyo jadi yetu ya kufahamishana, kuelimishana, kufarijiana, kukosoana na kushauriana ilivyo, napenda mnijuze juu ya hoja hapo juu, Napenda kufahamu juu endapo mtu ametendwa or alikwishawahi kutendwa ANAWEZA KUPENDA TENA? Nakama akipenda je atapenda kama alivyopenda awali? Na ni nini madhara yakutendwa katika mahusihano? Tujadili.
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Huwa wanapenda tena ila mara ya pili huwa wanakuwa makini sana!
    Madhara yake ni kwamba baadhi ya watu huathirika kisaikolojia na kuwaona wote ni kama yule aliyemtenda mwanzo.
     
  3. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Madonda ya kuumizwa yakipona upenda tena.Tena huwa upendo na heshima.
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi ni mmoja wa wahanga wa kutendwa,kwasasa nishapenda tena,lakini bado ninaogopa ogopa(aliye umwa na nyoka ..........................)
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    nilishatendwa vibaya mno.....
    nikasamehe na kusahau....
    na kufungua moyo wangu kwa mwingine....
    na nimempenda ile mbayaaaaa.....
    nashukuru ananipenda, na wala sikumbuki kuwa nilitendwa...
     
  6. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    as long as we live we can't stop loving...and ever one deserve second chance.love is hard,hard is love.
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Gagu
    Hujambo kakaake..
    Pole na majukumu na karibu tena dear ..

    maswali yako ntakujibu Ijumaa jioni au Jmosi usiku..
    Kwa sasa nayaacha ya teleze tu .. asante dear na karibu tena..
     
  8. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    tena unapenda zaidi ya wa awali sa kama hujui ..............iila ndio uapate wa kukupa faraja na kukushow wats love,ana care feelins zako ,kukuheshim na kukulinda pia,sio wa machungu unaweza kua mwejeji wa mirembe mana itakua machungu square
    so itategemea na huyo uliyempata
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Bahati nzuri mungu alitupa moyo wa kusahau ,uwezekana wa kufungua moyo tena upo ingawa kwa tahadhari zaidi

    karibu tena gagurito
     
  10. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    umewahi kutendwa jibu ndiyo unaweza kupenda tena jibu ndio kwa sababu nina hisia , kwa sasa nina maumivu ngoja niyasikilizie kwanza . Usiombee kutendwa mkuu utaomba duniani ipasuke maana unaona kama ndio last hope .................
    moyo najipa kuna ambaye ameandaliwa kwa ajili yangu.........
     
  11. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Anaweza Kupenda TENA? ......... NDIO .......!!! Lakini kama hakuwa makini ... Ile hali ya kutendwa inaweza kujiruria tena kwenye mahusiano mapya ...!!
     
  12. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hii ni fact mkuu
     
  13. masharubu

    masharubu Senior Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waswahili wanasemaga

    1. Mkuki mtamu kwa nguruwe ila kwa binaadamu mchungu
    2. Mzigo wa mwenzio begani kwako ni kama kanda la sufi
    3. Mtenda akitendewa hujihisi kaonewa
    4. Malipo ni hapa hapa duniani

    Kwa kifupi kutendewa si masihara hata kidogo, wengi tunawatendea wenzetu lakini sisi tukitendewa inakua ngumu sana, na inasemwa ukifanya dhambi huku unacheka utaingia motoni huku unalia.

    Kikubwa ukitendwa utangalia na kosa liuzito gani, na hapa kikubwa kinachotuumiza zaidi ni AIBU kwa yale yaliyotendeka, je kupenda tena huku ni kwa yuleyule ama kwa mwengine.

    Kama kwa yuleyule, utapenda japo utakua bado na majeraha moyoni. TUWE WAAMINIFU KWA WAPENZI WETU
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kutendwa naweza kusema nijambo la kawaida kwa maisha yetu ya leo,nimeshatendwa na sio kama nimesahu la hasha bado sijasahau na wala sitosahau sema unajipanga tena upya na maisha lazima ya songe mbele...
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    IMO wanadamu tumetofautiana katika kila aspect... Hasa katika kuhimili maumivu ama kukabiliana na Matatatizo.... Na katika MAPENZI... that is the worst of all na hapo ndo zaidi saana... watu wakitendwa wapishana jinsi ya kurespond; ama jinsi watavokua affected. Kuna watu wa aina tatu (i would say) thou there maybe more..


    1. Kuna mtu anatendwa, but hakati tamaa.... Yeye kila siku anatendwa na kila siku falls again in love - tena sio ile ya mguu moja. No! But ile ya both feets in. Mara nyingi mtu wa namna hii anashindwa kabisa kuishi bila patner (yaani gap ya toka one relationship to another akijitahidi saana ni two weeks maximum); Wana tabia ya kua desperate ile mbaya, hio mara nyingi tokana na kutojua their potential hivo kufanya wapenzi wao mara nyingi kuwachukulia advantage mpaka pale penye kutendwa.... This person mara nyingi hawanaga raha, na hata aweza jiua kwa ajili ya wapenzi..... Sad.
    2. Kuna yule ambae akitendwa mara moja na hasa kama alipenda kuvuka mpaka with all his/her heart and Soul ni kwamba mchezo hapo unakua umeisha!! No loving again.... Ever! Na akipata mtu(mwenza) na akahisi kuahisi kua s/he is falling in love, anakimbia haraka saana for hataki tena those feelings akiamini atatendwa tena. Hawa watu waweza pata mtu wa kumpenda ukweli kabisa BUT hawathamini hilo penzi wala they don't give a damn!
    3. Kuna Mwingine hupenda.... na akitendwa, anaumia na kuugulia moyo wake kwa mda mreeeefu, hata miezi/miaka kadhaa. Then anarudi kwenye mstari na kuamini kua yule Ex alikua tu mpuuzi na hakuona umuhimu wake, hivo basi falls in love again... Anaumizwa, anaugulia kwa mda mrefu, then again..... Mpaka ampate yule ambae anaona ni wake. Hawa watu huamini kua haiwezekani kabisa kua mwanadamu anaweza kosa mtu ambae watapendana sawa.....

    Gagurito missed you..... Habari yako bana!
     
  16. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Haswaa Mkuu kuna ka principle ...

    Mfano mtu akiwa sexually ..violated ..strongly it tends to repeat unless awe ni real strong character!!
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii ni kwa nin?
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Upendo wa heshima? Hahahaha!
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huku kuogopa ogopa ndio kwanitia shaka, na wasi wasi na aina ya upendo wenyewe!
     
  20. Vene

    Vene Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri kutenda na kutendwa ni kawaida sana katika mapenzi hivyo basi inatupasa kusamehe, kusahau na kuendelea mbele. Forward forever, backward never!
     
Loading...