Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je walimu wamegoma?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kimbori, Jul 30, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Naomba kujua ikiwa kama walimu wametii amri ya chama chao, ya kwamba kimeshindwa kufikia suluhu hivyo wagome au wametii kauli ya serikali inayoema "suala lipo mahakamani" hivyo waendelee na kazi.
    Habari za huu mgomo zilianza siku nyingi, napenda kujua uhalisia wake.
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ngoja nipite mashuleni nijionee
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,799
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    Huku maeneo ya shule ya msingi kimbangulile mgomo unaendelea vzr
     
  4. R

    Robert Mlimira New Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukweli ni kwamba jamaa wanapika chai majumbani mwao! Full kugoma!
     
  5. C

    Consultant JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,958
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    Walimu walishaanza mgomo wa chinichini muda mrefu sana. Matokeo mabovu ya mitihani ni dalili mojawapo
     
  6. J

    Jamboleo Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walimu endeleeeni kugoma mmedharauliwa vya kutosha, kazi gani hata mtoto mdogo haipendi!!!!!!!!!
     
  7. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Eti mgomo wa madaktari umeisha?
     
  8. k

    kapachiro New Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Walimu imedhirisha jinsi gani mlivyo choka kuonewa.... Safi sana
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Who said so?
     
  10. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Mgomo unaendalea kama kawaida na hata hapa ninapopost hii kitu watoto hapa Arusha sec. wapo tu wanapiga kelele madarasani .
     
  11. S

    Slaker JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naionea huruma tz ya watoto wa kabwelah ya baadae........
     
  12. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haki gani inatendewa haki ?
     
  13. paul vicent

    paul vicent Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari nizozipata muda si mrefu ,ni kwamba wanafunzi huko tunduma wameandamana kuishinikiza serikari kukubari kuwasikiliza walimu madai yao,Askali walijaribu kutawanya maandamano na kusababisha vurugu kuzuka kupelekea kuchomwa moto baadhi ya majengo ya halmashauri
     
  14. N

    NAS THE GREAT Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo kiomboi iramba,huku mgomo kama kawa! walimu wa k'bomani,shelui,misigiri,chemchem,ibaga,nduguti,lugongo n.k wamegoma
     
Loading...