Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajuwa usiri wa serikali ya mkapa na lawama wanazo mtwisha ******!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TumainiEl, Apr 14, 2012.

  1. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,141
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Jamani watanzania tuache ushabiki tuwe wadadisi wa mambo. Rais huyu wamemtwika lawama nyingi ila ukweli ni kwamba Mkapa alikuwa akiongoza serikal kwa mkono wa chuma, wakati huo watanzania tukifichwa mauwozo yaliokuwa ndan ya serikali yake. Take from me that is y akajiwekea kinga japo itaenda kuondolewa na watanzania mtamjuwa mbaya ninani. Kwa habari za chini yasakafu, kikwete ameachiwa mabomu meng akajikuta akihaha kuiokoa serikali wakati mambo yapo adharani. Utawala wake ndio maana umeachia vyombo vya habar vimulike uwozo huo uku takukuru wakiwa namalundo ya kes za vigogo wasijuwe lakufanya kutokana nasheria mbovu so all tanzanian tuombe Mungu tupate katiba mpya mambo yatakuwa mazuri..
     
  2. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naona ubongo wako una makengeza ndiyo maana unafikiri kikushoto kushoto
     
  3. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wewe b.w.e..e nn? Kwan alichsema Kina uongo gan mpaka unakurupuka kama umetoka choon
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    yawezekana!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Kama kinga anayo Mkapa je wengine waliokuwa chini yake? Mbona tumeona ni Mramba, Yona, Mahalu na Liyumba ndio wamefikishwa mahakamani au na wengine wa EPA, Green, nk nao wana kinga kama Mkapa?
     
  6. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    Apson Mwang'onda
     
  7. Entuntumuki

    Entuntumuki Member

    #7
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda ungeainisha hapa hizo lawama moja baada ya nyingine ili tujadili ukweli wake. Hayo mabomu aliyapokea toka kwa nani kama si Ben. Change the way you think!
     
  8. ismathew

    ismathew JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtetezi mpya wa mtawala.
     
  9. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Mkapa ni Fisadi, tunasubiri Ukombozi 2015 tutinge nae Mahakamani. Mwizi wa mali yetu ya Umma
     
  10. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hakuna kiongozi asiye na mapungufu kwa hiyo ukiondoa kinga kwa viongozi wastaafu hakuna atakayesalimika, iwe A H Mwinyi au J K Nysrere. Kila mmoja ana madhaifu yake..
     
  11. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wacheni Mkapa apumzike amefanya mengi mazuri kama binadam atakuwa na makosa...
     
  12. CHIHAYA

    CHIHAYA Senior Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    epson mwang"onda atajificha kwenye mikahawa ndani ya shamba lake kule mbozi mambo ya epa yakiubuka vizuri.
     
  13. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Na sisi Walalahoi tuliotendewa mabaya mbona hatupumziki? Hapumziki mtu hapa mpaka Mafisadi watiwe jela? Kama kupumzika huyo Fisadi Mkapa atakwenda kupumzikia Jela na Mafisadi wenzake waliopo Magogoni na Dodoma.
     
  14. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    umeona eeh mkuu; huyu jamaa kwa maoni yangu binafsi ni mtuhumiwa na.2 baada ya mzee Ben
     
Loading...