Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajue, kwamba jk.....!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwangaza, Oct 20, 2010.

  1. Mwangaza

    Mwangaza Senior Member

    #1
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mdau Je wajua kwamba JK si makini kabisa....

    Mdau hebu fungua hii video uone mwenyewe, Kumbe kweli kabisa huyu mkuu wa chama chao hayupo makini kabisa, hafai kabisa kuongoza nnchi.
    Ndio maana nnchi imeenda ovyo ovyo, na tumeingia kwenye mikataba ya ajabu ajabu ambayo hata mtu wa elimu ya form4 tu hawezi kukubali.


    http://www.youtube.com/watch?v=78Nljoepm4E
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Tunashukuru kwa mchango wako
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Aksante kwa chachandu!
     
  4. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani kuna kitu chenye shule alichoweza fanya? ye kuchekacheka tu, wala hajui matatizo ya nchi hii
     
  5. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    katika mambo ya uchumi hana ki2 anapelekwa tu na wasaidizi wake wajanja wajanja..
    Ila katika
    starehe,
    musiki
    na kutalii

    jamani hapo tumpe hongera na tumkubali kwa hayo
     
  6. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #6
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu.
     
  7. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duhh! Hii ni kali ya mwaka ... kwa nini Chadema isitumie documentary hii kwenye kampeni zake za Urais, Udiwani na Ubunge? Naona imenitibua moyo sana mie.... Imenigusa sana
     
Loading...