Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, wajua?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kipenzi Chao, Oct 16, 2010.

  1. K

    Kipenzi Chao Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1. Je, wanaume mwajua kuwa waweza kumtunza mkeo kwa kumpatia vitu kama gari zuri, nyumba nzuri, bank account iliyonona, uhuru wa kutosha, nafasi ya kushiriki kwenye maamuzi, mapenzi yote atakayo na kwa kiwango anachotaka, saloon, mavazi apendayo, simu nzuri, computers, kumsomesha, kumtafutia kazi nzuri, n.k, lakini huenda akadanganyika kwa vocha ya Tshs. 1,000 au lift?
    2. Je, wanawake mwajua kuwa mmeo anaweza kuwa na Tshs. 200,000 mfukoni, na akabania Tshs. 20,000 za kukupeleka wewe/mama yake mzazi hospitali, lakini akajikuta ametumia Tshs.100,000 kati ya hizo kumbembeleza kimada na bado akaambulia patupu?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    moyo ndio husema.....so ni kawaida
     
  3. Djunior

    Djunior Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhm! lakini kweli
     
  4. K

    Kipenzi Chao Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Now, how to go about this problem? Should we accept as it is?
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    yah...I think so
     
  6. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mzima wewe?
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    ayaaa!!.....twende chumbani
     
  8. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Inategemea,love is not all about money and wealthy,ndo maana unaweza ukawa unampa mkeo/mumeo kila kitu lakini ana kihawara nje tena maskini au msukuma mikokoteni, ukiona hivyo jua mwenzio yuko after money lakini mapenzi yake yapo kwa mtu mwingine,any way we have to be careful haswa kwenye relation affairs la sivyo utajikuta ur not happy with ur marriage,kwa kifupi if u real love someone huwezi kumdanganya,ukiona unatoka nje ya ndoa yako jua kuna walakini baina yenu
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    hii hapa ni kweli anayebisha aje hapa
     
  10. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndio mi/tunafaham. Ssa mbona umeuliza halaf ukaacha thread inahang?
     
  11. e

    ejogo JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sasa unadhani utafanya nini hapo? ni kukubaliana tu na hali ilivyo.
     
  12. kasopa

    kasopa JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yes preta wewe mwisho
     
  13. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,146
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Kazi ipo! Solution ni kuzabana vibao tu!
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sltn ni kunyimana tu nthng else.......
    km akitoka bas aingilie ukouko pia.....
     
  15. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2010
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,146
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Wewe kunyimanyima!! Aaaah tutaendelea hata kunyima mengineyo tu, even smile mbele ya mgeni tutamnyima na mgeni pia!
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Hapa mnadiskasi nini?
     
  17. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    NO...! But we should find out on how to avoid these situations madam....!

    Hakuna aliyejitokeza kubisha, lakini unadhani kuna namna ya kuzuia hali hizi?

    Thread haikuachwa mkuu. Bali solutions zinahitajika mkuu, ningeomba wazo lako juu ya kukabiliana na hali kama hii...!

    This is not a solution anyway....! But, better we discuss together on how to go about situations like that...!

    Tunahitaji mchango wako mkuu, please come on...!
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ndo manake ata wewe pia ntakunyima ila ntakupa reply tu katika post..papa mopaooooooooooooooooooooo aaaaanhaaaaaaaa...........niendelee?
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    leo unananihii eeeh week end hukumaliza eeh! twende chumbani.
     
  20. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Avatar yako hiyo......!!!!!
     
Loading...