Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajua?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by QUALITY, Oct 4, 2010.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Ndugu zangu leo nimabahatika kusoma source moja ambayo naileta kwenu.

    Dr. Wilbrod Slaa aliongoza kwa ushiriki Bungeni katika kipindi cha bunge lililopita. Katika kitabu kiitwacho je wanafanya kazi kwa ajili yetu? Mambo nanekuhusu wabunge Tanzania. By Uwazi, pata picha kamili (www.uwazi.org) Ukurasa wa 6, kimeonesha kuwa Dr. Wilbrod Slaa anapata nafasi ya juu kabisa ya utendaji Bungeni kuliko wabunge wote akiwa na jumla ya ushiriki 268: ameuliza maswali ya msingi 33, maswali ya nyongeza 106 na michango 129. wapili ni Mgana Msindai akifuatiwa na George Lubeleje.

    Wakati huo huo wabunge walioongoza kwa kukaa kimya bungeni katika kipindi hich ni Dr. Hussein Mwinyi, Edward Lowasa na Rostam Azizi. Wote hawa waliuliza maswali ya msingi 0, maswali ya nyongeza 0 na michango 0 katika kipindi cha miaka mitano.

    Kumbe ukianza kwa bidii, maliza kwa bidii. Dr. Slaa alianza kwa bidii, akamaliza kwa bidii ndiyo maana CHADEMA wakathubutu kumweka kuwa mgombea wake wa Urais mwaka 2010. Ni mchapa kazi tumchague. karibuni jamvini... :hat:

    Taarifa zaidi ziko www.bunge.go.tz

     
  2. M

    Msharika JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ndio maana ataongoza kwa kura za Urais pia
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,982
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    hata tukimpa uraisi atjituma kwa bidii
     
  4. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe pia kuna wanaoenda bungeni kupumzika. How can a representative sit in the parliament for 5 yeras without contributing anything? Kwa mfano watu wa Igunga wamefaidika nini na mbunge wao ambaye hakuwahi kufungua mdomo kwa miaka mitano? Kuna umuhimu gani kwa mtu kama huyo kurudi bungeni???? Inatia hasira!!:A S 13:
     
  5. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ROSTAM.jpg
    Rostam Mwenyewe huyu hapa. Alikaa miezi 60 bungeni bila kufungua mdomo
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kazi yao nikutafuta njia za kutafuna nchi tuu
     
  7. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    MUDA MWINGI ANATUMIA KUENDELEZA MTANDAO WA WIZI TU.Huwa yuko buzzy na message za kifisadi.Namshangaa hajaanza kuandaa pa kukimbilia anafikiri chama fisadi bado lina nafasi ya kurudi madarakani
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    vimesema vitampa kura tena ,wameshapewa kofia au hujaviona kwenye picha?
     
  9. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,291
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watu wa igunga wanajivunia naye kwa sababu anaendekeza uvivu kwa kuwasaidia vi-misaada vidogo vidogo vya hela za kusomeshea watoto na kujanga nyumba. Wananchi wa ingunga hawajui kuwa huyu ndiye mbunge anayewafanya kuwa wavivu kuzidi mtu yeyote duniani!! Mbaya zaidi anawafanya kuwa wavivu wa kufikiri!!!

    Heeee!!!
     
  10. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    halafu kwanini habari kama hizi haziwi available to the public? Sijawahi kuona gazeti limeandika makala kwa habai kama hizi.
     
  11. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Duuuuuuuuuuuuhhh!
     
  12. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thumb up Dr.Slaa
     
Loading...