Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajua?!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kijiweni, Jul 8, 2010.

  1. K

    Kijiweni Member

    #1
    Jul 8, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Majina ya viongozi wetu baada ya uchaguzi ni haya:

    2010/15
    1.JK-Rais wa URT
    2.Karume-VP wa URT
    3.Pinda-PM
    4.Shein-Rais wa zenj.

    2015/20
    1.Lowasa-Rais wa URT
    2.Karume-VP wa URT
    3.H.Mwinyi-PM
    4.Shein-Rais wa zenj.

    Habari ndio hiyo, lamda augue mtu.
     
  2. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kwa kuwa mnahatimiliki ya taifa hili eeh
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mambo ya mdudu mtu hakuna kitu
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    endeleeni kukufuru mungu.... maana mshawapangia uhai hao watu, tena uhai wa kudumu!!!! tusije tafutana ubaya badae wakati mungu akiamua kuchukua maua yake
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Weeeeeeeeeeeeeeeeeeeee tena acha unatutia asira!!!
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Speculation kwa Watanzania ni jambo la kawaida. Hata kwenye michezo mengi huandikwa kabla ya mchezo game likija tunachapwa kiboko.
     
  7. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    b...shit..
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    B...SHYT......sure thing!!
     
  9. Mpenda Kwao

    Mpenda Kwao Senior Member

    #9
    Jul 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi na yale ya Mama Meghji kuwa VP yameishia wapi?!
     
  10. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Na PM kutoka upinzani je? refer utabiri wa sheikh Yahya haa haa haaa!
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    crap at its best!?!
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mambo ya kijiweni haya!
     
  13. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #13
    Jul 8, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,283
    Likes Received: 1,131
    Trophy Points: 280
    Ushindwe na ulegee....koma tena koma
     
  14. M

    Msharika JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamani mzee wa kijueni, mafuta mchakachue na hata utawala wa nchi mnataka kuchakachua???????? raha ni nini hadi mchakachue?
     
  15. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    .
    Uu mwanafunzi wa chuo cha sheikh Yahya au?
     
  16. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    we umejuwaje?
     
  17. Kiwalani

    Kiwalani Senior Member

    #17
    Jul 9, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Mkuu, u r almost there :) .... utabiri wangu ni huu:

    2015/20
    1.Karume-Rais wa URT
    2.Lowassa-VP wa URT
    3.Membe-PM
    4.H.Mwinyi-Rais wa zenj.
     
Loading...