Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajua...?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nokla, Oct 28, 2012.

  1. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    1) Unaweza kutoa gesi yenye uwezo wa kutengeneza bomu la nyuklia kwa KUJAMBA mfululizo kwa miaka 6 na miezi 9
    2) Hakuna Pundamilia anayefanana mistari na wenzake?
    3) DREAMT ndiyo neno pekee katika lugha ya Kiingera linaloishia na herufi MT....
    4) Macho yako hayakui tangu uzalie ila Pua na Masikio hukua milele?
    5)............
    6)............

    Endelea tafadhali
     
  2. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Hii nimeipenda. Na mimi nongezea

    Iwapo unatafuna big g wakati unakata vitunguu, kamwe hutatokwa na machozi
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,129
    Likes Received: 14,460
    Trophy Points: 280
    macho hayakui?pleasee
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ningezaliwa na jicho hili nilonalo sasa, mbona ningetisha?!

    And I didn't
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    huwezi kupiga chafya ukiwa macho, lazima ufumbe!
     
  6. l

    lukme Senior Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kunya na kukojoa haviendi sambamba. lazima kimoja kimtangulie mwenzake
     
  7. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yah,u r right
     
  8. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,222
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    Na mara zote mkojo ndiyo huwa unatangulia, cjui kwanini!
     
  9. Inferiority Complex

    Inferiority Complex JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 969
    Trophy Points: 280
    Binadamu hawezi kujitekenya na akacheka,Jeikei ndiye rais pekee duniani aliyesafiri mara nyingi zaidi akiwa madarakani.
     
  10. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Marekani ni kubwa kwa km za mraba mara 10 ya tanzania,mnyama mrefu ni twiga na nyoka aina ya anaconda.Kwa maana ya urefu wa kwenda juu ni twiga na urefu wa mlalo(horizontal) ni anaconda,maji ya mto nile yanayokatiza ziwa victoria kamwe huwa hayachanganyiki,
     
  11. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Mh! hata ukiwa unaharisha?
     
  12. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ... hivi unaweza kufikia kileleni ukiwa macho wazi?
     
  13. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Chura hula chakula kwa kutumia macho!!.....:nimekataa
     
  14. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jina lako haliwakilishi chochote kile kilichopo mwilini mwako bali NAFSI isiyoonekana.
    jina la BUBU MSEMAOVYO haliwakilishi chochote kama kichwa, mkono , moyo nk.
    Vyote hivyo vitaitwa: Kichwa cha BUBU MSEMAOVYO, mkono wa .... moyo wa ....NK
     
  15. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,045
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    Tanzania ni nchi yenye utajiri wa kupindukia lakini raia wake wanaongoza kwa ujinga,umasikini
     
  16. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red nimebaki hoi kwa kweli
     
  17. A

    Amri kuu ni Upendo JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu rudi tena kashauriane na mwalimu wako wa jiografia.MAJI YA MTO NILE YANATOKA ZIWA VICTORIA NA KUMWAGA MEDITERRANEAN SEA, NA SIYO TU KUTOCHANGANYIKA, BALI MAJI YA MTO NILE NI MAJI HALISI YA ZIWA VICTORIA. Na kamwe mto Nile haukatizi Ziwa Victoria bali Unatoka ziwa victoria! Daka hiyo itakusaidia wewee...!!!
     
  18. Life.co.tz

    Life.co.tz JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 251
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    .... Huwez fika kileleni na kukojoa kwa pamoja ndani k**a kamwe?
     
  19. A

    Amri kuu ni Upendo JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni lazima macho yawe wazi kwa sababu kileleni mtelemko(slope) ni mkali mno, so ukifumba macho waweza teleza, kuang uka na hata kufa kabisa endapo utabiringita mpaka chini!
     
  20. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Kilele cha mlima au cha nini? Mbona sielewi mimi?
     
Loading...