Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajua?

Discussion in 'JF Doctor' started by kamili, Apr 11, 2012.

  1. k

    kamili JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 625
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Je wajua kwamba sigara ina zaidi ya kemikali 400 zinazoweza sababisha saratani? Je wajua kuwa mvuta sigara ana uwezekano wa mara 15 zaidi ya kupata satani ya mapafu kuliko asiyevuta? Lakini Je wajua anayemaliza paketi moja ya sigara kwa siku ana uwezekano mara 25 zaidi wa kupata saratani ya mapafu kuliko asiyevuta. Je wajua mvuta sigara akiacha itamchukua miaka 15 zaidi kuondokana na hatari zilizokuwa zikimkabili kama alikuwa hajazipata? Je wajua kama unakaa karibu na mvuta sigara bila kujijua unavutishwa sigara (passive smokers)? na unahatari ya kupata saratani mara 2 zaidi ya mtuasiyevuta? Najua utachukua hatua.
     
  2. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hilo kubwa mkuu tukopamoja kwa darasa hili kazi kwenu watumiaji
     
Loading...