Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajua?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jidu, Jan 25, 2012.

  1. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Wilaya ya pangani ina mkuu wa wilaya ambaye ubin wake unafanana na wilaya yenyewe "zipora pangani"napia inaonekana hajahamishwa kwa muda mrefu sasa tokea ateuliwe kushika wilaya hiyo
     
  2. Ngadu

    Ngadu Senior Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sema jidu
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Ndege wote waimbe,akiimba bundi uchuro!:hail::hail:
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Serilali ya majambazi.
     
  5. p

    paulk JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mabara yote isipokuwa " Ulaya" majina yake huanzia na herufi A ka kuishia na Herufi A
     
  6. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Je wajua pundamilia hawafanan ile mistari yao kama sisi wanadamu tusivyofanana fingerprints
     
  7. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Je wajua kuwa Impalla 50-100 majike yanaudumiwa na dume moja tu!
     
  8. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hii tamu
     
  9. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Na hii ya Arsenal na Arsene Wenga imekaaje...?
     
  10. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Je wajua kuwa mende akikatwa kichwa hufa baada ya sku kadhaa?Na sababu ya kufa kwake si kwa kuwa kakatwa kichwa la hasha.Anakufa kwa kuwa kichwa hcho ndo chenye mdomo kwa hyo anakufa sababu tu anashndwa kula.
     
  11. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Ingne hii.Je wajua kuwa njiwa huatamia mayai kwa kushirikiana? Yan nina maana jike akiatamia akitoka anamuachia dume aendele na zoez hlo.Na ndo maana kuna watu husikika wakisema"fulan na fulan wana mapenz kama ya njiwa"
     
  12. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Je wajua umri wa ndege aina ya kunguru huweza kuzd hata miaka mia ya kuish?
     
  13. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Je wajua kuwa, katika maraisi wote duniani JK ndo anaongoza kwa kutembea nje ya nchi yake. Historia inaonyesha ameshampita Vasco da Gama!
     
  14. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Je wajua kuwa ukilinganisha na maraisi wote duniani, JK ndo anaongoza kwa kuombaomba!
     
  15. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Je wajua kuwa JK ndo raisi wa kwanza duniani, kufanya presidential campaign yeye na familia yake tu!
     
  16. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Je wajua kuwa JK ndo raisi pekee duniani anayeongozwa na kupata ushauri wote kutoka kwa majini. Yani majini ndo yanatoa protocol kwa raisi, na sio usalama wa taifa
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Je wajua kuwa....
     
  18. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kumbe wanaharakati wa usawa wa jinsia wameiga kwa njiwa
     
  19. Doyi

    Doyi JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 750
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Je wajua waziri bazir mramba aliyewah kushka kitengo nyeti cha pesa enzi za mkapa jina lake la katkat ni PESAMBILI? Yan kwa lote linasomeka BAZIR PESAMBILI MRAMBA. ha ha ha wazaz walish2kia mchongo nahsi
     
  20. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    JE, wajua kwetu umwerani ukipeleka mtoto unyagoni huruhusiwi kuoga mwezi mzima.
     
Loading...