Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajua....?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mtalingolo, Oct 4, 2011.

  1. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    1. Je wajua kuwa kunguru na njiwa ndio ndege pekee wanao2mia mchanga kwa kuoga.

    2. Je wajua kuwa treni/gari moshi ndio chombo kinachodumu muda mrefu? Lakn kilitengenezwa kwa mfano wa nyoka.

    3. Je wajua kuwa CCM wameshi kwa kuchakachua kura Igunga.

    4. Je wajua kuwa dar es salaam Ngereja kawachunia kwa hz siku mbili?

    5. Je wajua kuwa kinababa wengi wanalea watoto wasio wao?

    6. Je wajua kuwa janga la umeme linakaribia kuishinda Tanzania?

    Hebu tuambie wewe unajua nini.....
     
  2. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Je wajua kuwa hujui kuwa hujui kuwa hujui.
     
  3. King Octavian

    King Octavian JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 60
    Je wajua kua njiwa hutaga mayai mawili tu ambayo watoto watao totolewa ndo mke na mume wa baadae na hawawez kutoka nje ya kizazi chao?
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    No. 1 ume2danganya 7bu ata kuku ni ndege na anaogea udongo
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Je unajua kifaru ni mnyama pekee anaezaa mara moja ktk maisha yake yote.
     
  6. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    je wajua kuwa Wachagga wanatofautiana lugha? Yaani mchagga wa Machame hazungumzi lugha moja na mchaga wa Marangu?.
    Je wajua Wasukuma, Wanyakyusa na Wachagga ndio makabila makubwa Tz?
    Je wajua idadi ya watumia simu barani afrika inafikia milioni 500?
    Je wajua Tanga ndio mji wa kwanza kuwa manispaa hapa Tz?
     
  7. s

    seseme Member

    #7
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je wajua mkeo uwa anakuchit unapokuwa kazini!?
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh! umeniwahi Arifu lakini wacha nimalizie,

    Je wajua mimi ndio mume mwenza wako ?

    Je wajua sasa hivi tuna ugeni mzito nchini Mkulu kapita kidogo ?

    Je wajua nusu ya wapiga kura Tanzagiza wameuza vitambulisho vyao vya kupigia kura tena kwa buku 10 tu ?
     
  9. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    hi kiboko
     
  10. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    je wajua,utakapojua Hujui Ndipo Utakapojua?
    Tunahitaji kujua kwa sababu
    hatujui; na hatuwezi kujua kama
    hatujui kwamba
    hatujui...Hatutajua chochote
    iwapo hatutahoji na kudadisi. Na
    kadiri tunavyojua, ndivyo
    tunavyogundua kwamba
    hatujui..teh he he.
     
  11. M

    Ma Tuma Senior Member

    #11
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    je hujui kuwa sijui na sitaki kujua na sitajua kuwa wewe hujui na hutajua.
     
  12. Tyta

    Tyta JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12,764
    Likes Received: 2,627
    Trophy Points: 280
    Je wajua?magamba ni chama pekee duniani kisichokua cha kikomunisti kuendelea kutawala tangu uhuru..
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Je wajua kwamba Jeikei hajui ni kwa nini Tanzania ni nchi masikini?

    Je wajua hata ukizusha jambo la uongo alimradi ni kumsifia Jeikei, Ikulu itakaa kimya?

    Je wajua kuwa Jeikei yuko tayari kusafiri hata kama ni kwenda kuhudhuria maonesho ya mavazi tu?

    Je wajua kuwa Jeikei ni rais pekee duniani aliyeamua kujiita Dakta ilhali hana vigezo hivyo?

    Je wajua kuwa Tanzania ni nchi pekee ambayo ina Waziri Mkuu anayeweza kulia alimradi atimize malengo yake?
     
  14. brightrich

    brightrich Senior Member

    #14
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je, wajua kuwa Jeikei hakushinda uchaguzi wa mwaka 2010 CCM walichakachua kura?
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Teh teh teh....
     
  16. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    je wajua we unayesoma hapa sahv kama ni mwanaume mm huwa n spea tairi wa dem/mke wako!
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,985
    Likes Received: 5,102
    Trophy Points: 280
    family planning
     
  18. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Duuh mbona wantisha...
     
  19. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Utachezea migumi shauri yako...
     
  20. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Je wajua kuwa hata kikwete aliachiwa nchi tayari ikiwa na matatizo? Alichofanya ni kuyaendeleza tu.
     
Loading...