Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajua?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chabo, Aug 6, 2011.

  1. C

    Chabo JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 676
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Kumradhi wakubwa zangu!kama wajua naomba unifahamishe. mm niko mbioni kuoa,nataka kujua je ni mara ngapi iliyosahihi kufanya mapenz kwa wiki?(kwa ajili ya afya).
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,209
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Kwa mwezi mara moja!!!
     
  3. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hujaoa,
    unataka kujua ufanye marangapi,
    yeye anataka marangapi,
    utapenda maramoja kwa wiki mwenzio anataka kilasiku watakusaidia wenzio
    cha muhimu ni kula vizuri halafu kitumie kwasababu ni chako na kipo
    kikubwa angalia kazi zako
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nyie mtakavyokubaliana haiko fixed mara kadhaa kwa wiki....
     
  5. C

    Chabo JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 676
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    <br />
    <br />
    hili jibu linatosha.ahsante veterani
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nilijua ni kile kipindi cha RFA kumbe ni mambo ya mahabati basi haina shaka rejea jamaa hapo juu ndugu Elia kisha finito..
     
  7. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila siku baada ya kulala kidogo usiku ili digestion ifanye kazi...bafuni...sebuleni popote penye faraga hata ndani ya gari lenu tinted ndo hasa walio wengi hupenda...na siku moja moja mnahama nyumbani mnalala hoteli nzuri ili asifurahie akifanyiwa na wenzako wakimuiba..kubwa zaidi badilika mara nyingi kistyle ya tendo...mbuzi kagoma kwenda...gari mtaroni...chuma mboga...punda na mzigo...nyumambele na mbelenyuma...eeee unashangaa nini sasa kama hupendi wenzio watafanya...chatu kamkaba mbwa....randa mbao...msumeno wa chuma...isuzu mlimani...na fisi kateleza...kwa wale wa kamachumu na waziba usisahau kibwetere katerero
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
    ungeziweka zote na picha kule jukwaa la wakubwa ungekuwa umefanya la maana sana
     
  9. chavka

    chavka Senior Member

    #9
    Aug 6, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu jibu sahh utalipata kulinga na mahitaji ya mwenzio. hakuna ratiba ktk ndoa. mfano 1. unaweza kukuta mwezi huu mashamsham kishenzi mwezi unaofata mmekata apitait najua itafika wakati mtazoeana na utaondoa dhana na maswali ulo nayo sasa ktk swala zima la mapenzi. nakutakia maandalizi mema. karibu ktk ulimwengu we2
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Ukiwa ndani ya Ndoa wengi wanaizoea hiyo shughuli, mpaka inakuwa siyo romantic ndo maana watu wengi wanalaumiana mara kila siku style hiyo hiyo, au mkeo utamsikia leo nimechoka, hiyo yote ni tokana na kukosa romantic ideas. Jaribu kuwa mbunifu. mimi hupenda sana ku suprise wa kwangu, na yeye hufanya hivyo hivyo. Kuna siku alinitumia sms saa kumi na moja imagine tumelala kitanda kimoja yeye akashtuka akatuma sms halafu akapiga simu ilipoita nikashtuka, nikakuta sms tamu ajabu. ilisema hivi mpenzi mme wangu niko tayari nakusubiri tule chakula asubuhi hii njoo haraka mvua imeshanyesha kisima kimejaa maji, Mkuu kitu kilisimama ghafla nilitupa shuka kule! game ilikuwa tamu ajabu.
    Na mie nikapanga surprise yangu jioni moja natoka job nikamkuta bafuni anaoga nikaingia bafuni na bukta yangu nikamwambia nakuja kukusugua mgongo leo, nikachukua sponge nikaanza kumsugua taaaaraaaatiiibu mgongo, kiuno, mapaja hee!! naona pumzi zinabadilika kilichofuata hapo ni miguno tuuu tehe.
    So mkuu mkianza kupangiana ratiba eti tufanye jmosi sijui jtatu mh naona mtachokana very soon, mimi sina formula tukiwa fresh hata kila siku kimoja, tukitingwa na majukumu sometimes hata wiki inakatika hatujala.
     
  11. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />

    Aisee, waihyukayo! Egi epost yanshoesha!
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Son of Africa! mwingi wa manjonjo! jina na mambo yako yanalinganaaaaa!! Majina mengine ndio kwanza leo nayasikia.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,306
    Trophy Points: 280
    nimemwambia atuwekee na picha jukwa lile...
    na wewe umevutika na nini hapo?chatu kamkaba mbwa ??????/lol
     
  14. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Aisee nilikuwa sijacheka tangu aasubuhi leo. Umenichekesha sana!
     
Loading...