Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajua?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Homemade, Jun 17, 2011.

  1. H

    Homemade Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanasayansi nchini uingereza wameeleza kuwa binadamu anapofikisha umri wa miaka 75 anakuwa amelala/amesinzia kwa muda wa wastani wa miaka 23?! Kazi ni kwako
     
Loading...