Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je! Wajua.......?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Lenjo, Apr 27, 2011.

  1. Lenjo

    Lenjo Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wajemeni wasomi wenzangu na hasa wale wakokotoaji naombeni mnasaidie hili tatizo hapa.
    Kuna majibu mangapi katika swali hili?
    (√16-√9).naomba mnionyeshe cause nimebishana sana na folks kuhusu hili.
     
  2. Lenjo

    Lenjo Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sijui!
     
  3. d

    deedee Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    √16 = +/-4
    √9 = +/-3

    4+3=7; 4-3=1; -4+3=-1; -4-3=-7
    majibu manne...
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    kutokana na unyambulishaji wako wa hayo majibu, basi kutakuwa na majibu matatu tu
    4+3=7; 4-3=1; -4+3=-1;
     
  5. d

    deedee Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    yeah..matatu...ckuchek hyo..tnx
     
  6. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuna majibu manne hapo.
    kumbuka
    -X+=-
    -X-=+
    1,-7,7,-1
     
  7. J

    Jerry k Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutakuwa na jibu moja tu: sqrt ya 16 ni 4 na sqrt ya 9 ni 3.Hivyo 4-3=1. +/- zinakuwa applicable wakati una-apply sqrt kila upande wa equality sign when solving for a variable. Upoooo!!!!
     
  8. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nope!! Hiyo hesabu unaifanya kwenye level ipi ya elimu?
    Jamaa kakupa jibu zuri la kitaalam nawe unabisha ...... duhh!

    Maelezo yako ni sawa kwa hesabu za kuanzia darasa la pili hadi form four za kata. Zaidi ya hapo ..... Think big ndugu!
     
  9. wende

    wende JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    I support you!!
     
  10. wende

    wende JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    If you go beyond that,.......apply complex,yeah.
     
  11. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    majibu ni manne tu
    1.-4--3=-1
    2.-4-3=-7
    3.4--3=7
    4.4-3=1
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Mimi hapa kappa,...............................................trial does not balance
     
Loading...