Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajua tofauti ya mwandishi wa habari na mshabiki wa habari?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by environmental, May 1, 2012.

  1. e

    environmental JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Na fikiri tanzania imekuwa na washabiki wa habari wengi kuliko waandishi wa habari . Una maoni gani kuhusu huu mtazamo wangu?
     
Loading...