Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajua? Najua wataka kujua

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by President Elect, Apr 4, 2012.

  1. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mkoa wa Dar es Salaam, ndio mkoa mdogo kuliko mikoa yote nchini Tanzania-bara ....ooops... Tanganyika!!!

    I love Dar es Salaam!
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Jimbo la uchaguzi la Ukonga ndilo jimbo lililokuwa na wapiga kura wengi katika uchaguzi mkuu wa mwaka 2005.
     
  3. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mji wa Dar es Salaam ndio mji mchafu kuliko yote tanzania.
     
  4. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sijui kama inaizidi Rombo kwa population au Kahama
     
  5. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jiji chafu,jijilililopoa kama uji,jijilinalonuka.
     
  6. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Ndilo jiji pekee duniani unaweza kufungua baa karibu na shule, ukapiga muziki muda wowote unaotaka bila wasiwasi.
     
  7. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ndilo jiji pekee duniani ambalo wakazi wake wa mabondeni wanapopewa viwanja na kuambiwa ahame hukataa na kusema huko (magwepande) ni mbali (na wapi.....??)
     
  8. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Rais legelege kuliko wote duniani anakaa katika jiji hilo.
     
  9. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    mkoa wa Katavi ndo mkoa wenye wilaya chache zaidi Tanzania bara. Una wilaya mbili tu.
     
  10. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    kuwa CCM ndio chama chenye wezi wengi waliothibitika na wanaoishi kama vile hatujui kuwa ni wezi!
     
Loading...