Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JE wajua MAC OS snow leopard ya ingia kwenye pc za kawaida

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by edjizzo, Jan 4, 2011.

  1. edjizzo

    edjizzo Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHIZICOMPUTER
    0712484995
    edjizzo@yahoo.com
    ndugu wa tanzania mambo mapya ujizi auchoki hacker wameamua kusaidia watu wasikuo na uwezo kununua apple pc na sasa una weza kutumia pc na ikawa na os ya mac

    jinsi ya kufanya
    ingia kwenye torrent unazo zifahamu
    na download
    hii Snow_Leopard_10.6.1-10.6.2_SSE2_SSE3_Intel_AMD_by_Hazard
     
  2. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kabla hujapost Thread mpya uwe unacheki kwanza zilizopo!! Thread kama hii tayari ipo hebu tazama hapa

    http://www.jamiiforums.com/technology-and-science-forum/98045-step-by-step-osx-on-a-pc-pdf-instructions.html

    au tazama hapa: http://kimox.blogspot.com

    Nilidhani utakuja na kitu kipya katika hili kumbe sivyo. Lete vitu vipya tujifunze sio kutugea info tu mkuu!!!!!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...