Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

je wajua kama Osama yu hai!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ginner, May 8, 2011.

  1. G

    Ginner JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Taarifa zinazozidi kutamba katika vyombo vya habari mbali mbali nchini na vya kimataifa kuhusu kifo cha osama bin laden kilichokea usiku wa kuamkia jumatatu ya tar 2 katika jiji tulivu la Abbotabad nchi Pakistan katika operation maalum ya makomandoo wa kimarekani ....kutokana na tafakari za watu mbali mbali,wanaharakati wa chama cha upinzani cha marekani republican..wanazuoni wamaswala ya kisiasa.kijamii na kiitelegensia..inaonesha kuna uwezekano mkubwa kwamba Gaidi namba moja duniani Osama Bin Laden huenda akawa Hai chini ya ulizi mkali ya vikosi vya usalama vya marekani...

    Sababu zifatazo ndipo zilizopelekea hitimisho la kuwapo hai kwa osama....kwanza ni kutoka kwa mashahidi waliokuwapo katika kasri ile siku ya tukio...mtoto wa osama alikaririwa akisema baba ake (alikamatwa akiwa hai) na baada ya apo wakampiga risasi na kufa...kunauwezekano makomandoo hao wakawa wamefaki kitendo cha kumpiga risasi ili mtoto huyo adanganyike na kushuhudia kifo cha baba ake kwa waandishi

    Pili...kitendo cha kumzika kwa haraka tena baharini ni jambo linalotiliwa sana shaka..kitendo hiki kimefanyika ili kuwafunga mdomo wanaharakati watakaotaka kuuona mwili wa Osama ukiwa kaburini...pamoja na wao wamerekani wakidai wamemzika baharini ili kaburi lake lisitumike kama eneo la kuabudia kwa wafuasi wake

    Tatu...kitendo cha ikulu ya marekani kusita kutoa picha za tukiolilo husika katika kumkamata kwa osama,,,,picha izi zimekuwa gumzo na siri kubwa katika serikali ya marekan...kuna uwezekano mkubwa kwamba picha izo zikawa zinaonesha kuwa osama amekamatwa hai na hakuuwawa kaka ripoti za ikulu zilivo tamka apo awali..ivyo kitendo cha kuzitoa picha izo zingepingana kwa kiasi kikubwa na taarifa za awali za serikali ya martekani.

    Na jambo la mwisho......kukamatwa kwa osama akiwa hai kulikuwa na advantage kubwa kuliko kikutwa akiwa amekufa kwani wangemtumia kupata taarifa nyingi za mashambulio ambayo yangeweza kutokea katika mipango ya al qaeda....

    Hivyo basi kunauwezekano mkubwa sana osama akawa hai ila katika ulinzi mkail ya vikosi wa kimarekani akihojiwa ili kupata taarifa mbali mbali juu ya matukio ya kigaidi yaliyopangwa kutokea...

    Je ni kwann wamerekani wanataka kuujulisha ulimwengu kuwa Osama kafariki........
    Jawabu ni hili....endapo ingetambulika kuwa osama amekamatwa mateka na wamerekani....bac wafuasi wake ambao ni zaidi ya maelfu duniani kote wangeweza kuwateka watu mashuuri wamarekani na kuahidi kuwazika wakiwa hai au wamwachie Osama....hivyo izo ndo sababu zinazofanya waamerika wazuge kama adui yao amekufa ili watu waipotezee na habari yake iishie hapo...nini maoni yako....!!!!!!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,267
    Trophy Points: 280
    Bila shaka unamuongelea Osama yule muendesha pikipiki ya miguu matatu pale soko la ndizi Mabibo
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Naota naota nadanganywa na watemi wasio na mpango
     
  4. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Akiwa hai inakusaidia nini wewe Mtanzania wa Tandale? Yaani wewe umejiunga humu JF leo hii na post ya kwanza tu unakimbilia kuweka ufu na uhai wa Osama, hata hujaonyeshwa choo cha humu JF kipo wapi! Bisha hodi kwanza, subiri ukaribishwe, tumia masaa kadhaa kulijua jukwaa na tools zake, tumia walau siku tatu kusoma watu uliojiunga nao wakoje kiuelewa. Sio unatoka kuazima gazeti la "risasi mchanganyiko", unaona habari na kukimbilia kujiunga JF. Jukwaa hili ni la wasomi, wapuuzi wachache hawawezi kukosekana, utawajua tu ukitulia. baada ya hapo ndipo ujue kama hili jukwaa ni la kiwango chako au maji marefu. Kama vipi nenda kaweke hizo news FB na GPL.
     
  5. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    acha uongo wewe, kama hajafa sasa si tufanyeje?
     
  6. N

    Nancy70 Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora umeliona hilo Jabulani.
     
  7. G

    Ginner JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ndugu jabulani usiishi kwa mazoea......sio mgeni jf nipo tangu enzi za ujana wako....nimebadili tu account kwa sababu za kiusalama.
     
  8. G

    Ginner JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa chuo ni cheo kikubwa zaidi ya akili uliyonayo.....sikutegemea uwe unafikiria puani...ukiwa kama msomi lazma ujua matukio ya kidunia yanavyo endelea...usikae tu ukabweteka usijue dunia inavo kwenda..wasomi hatupo ivo
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Yani umeniboa sana! ila nashukuru umejibiwa vizuri we mgeni!

    Unajua kila kukicha jf inazidi kupata umaarufu, huyu binadamu atakuwa kaambiwa kuna mtaandao sumu kwa waovu yani hauangalii sura wala jina la mtu! unachana watu liveeeee!!!!! akakurupuka nakujisagili leo.
     
  10. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Ulikuwa unatumia ID gani ili mods waifute ya mwanzoni kuokoa memory space kwenye server? Sasa kama wewe ni mkongwe humu, sikutegemea uanzishe thread zinazofanana na ambazo zilishaanzishwa wiki yote iliyopita. Watu wanakaa kubishana uhai na uzima wa Osama wakati mtu alishaswaliwa na pilau ilishaliwa huko Pakistani. Al-Qaeda na Taleban wamekiri kuuawa. Mtoto wa marehemu amekiri kumuona baba yake akipigwa risasi kichwani na kifuani; bado kuna watu wanasema ni risasi feki. Sawa, zinaweza kuwa feki; sasa sisi humu tutajadili haya hadi lini? Kwa nini tusichangie hot news nyingine zinazojiri ndani na nje? Tubadili upepo jamani, ya Osama si hot tena. Heri ungeweka ya huyo mrithi wake aliyekoswakoswa kulipuliwa juzi!
     
  11. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    mi nadhani kifo kipo kwa ajili ya mwanadamu haina haja ya kuendelea kubishana amekufa au laa kama watu mashuhuri duniani tayari wameionja
    mauti kv BENITO MUSOLIN,ALDOLF HILTILA,nk vipi leo huyu jamaa kwani yeye kaandikiwa kuishi milele?
    amekufa !amekufa tu kama hautaki kuamini subili utamuona akiwa hai.
     
  12. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    sio kwamba wewe ndio unafikiria puani? Kwa sababu kichwa cha thread yako kinaonyesha ni confirmed osama yupo hai, lakini ukisoma habari yako ni suspicious news kwamba osama yupo hai, kitu kingine hadi kundi lake la kigaidi limethibitisha kifo chake ndio maana nakwambia uache uongo.
     
  13. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I ain't got no time to waste here. Gone.
     
  14. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nadhani ndiye haswa amzungumziae huyu jamaa. lkn kama ni OBL jamaa keshaliwa na samaki. labda cha kuuliza ni kama hao samaki waliomla bado wako hai au nao washauawa! OBL ni historia. na kwa alivyotufanya Bongo sioni kwa nini mtu yeyote amlilie
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    May 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Hiyo sababu ya pili ndio inaumiza zaidi kichwa na haiingii akilini..
     
  16. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Achana na Osama jali ya Bilali :israel::israel:
     
  17. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #17
    May 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Ahahahaah!!
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hapa mi naona kila mtu aamini jinsi anavyoona yeye..
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    - "A silent fool is counted wise"
    niipenda signature yako..:happy:
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Karibu mgeni..

     
Loading...