Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajua Idd Amin alitabiri mwafrika kuwa rais wa Marekani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fazili, Jun 18, 2011.

  1. f

    fazili JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 996
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    Idd Amin aliota mtu mweusi atakuwa rais wa Marekani. Pia alitabiri mtu mweusi angekuwa Secretary of State of America. Na kweli yametimia!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Field Marshal Iddi Amini Dadah (pbuh) a prophet of allah!
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Huo haukuwa utabiri. Alikuwa anazungumzia wishes zake. Hakusema mwaka 2008 mweusi atakuwa rais Marekani. Huo ndio ungekuwa utabiri.
     
  4. Pepombili

    Pepombili JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kasema kaota ndoto sio wishes
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    The difference is the same.
     
  6. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Na mimi natabiri kupitia ndoto niliyo ota kuwa kuna mwanamke atakuja kuwa raisi wa Marekani. Quote me on this....
     
  7. T

    T.K JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha!ha!ha!....MwanaFalsafa u made me logh kwa utabiri wako.....hilo ni swala la muda tu, kama Obama alivyo african-american president wa kwanza, bac hata mwanamke one day atakuwa rais
     
  8. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mi natabiri mgombea wa ccm kupata kura asilimia 18.3 ktk uchaguzi ujao na wabunge 68 tu.
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nilitabili la mweusi Kuongoza USA. "hakuna marefu yasiyo na ncha"
     
  10. m

    mzambia JF-Expert Member

    #10
    Jun 19, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Fuatilia 24hours movie utajua yote hayo ni mipango
     
  11. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,629
    Likes Received: 1,509
    Trophy Points: 280
    Mie natabairi zamu ya wengine kuongoza America inakaribia. Halafu baada ya utawala wao watafuatia mataifa mengine kutokea mashariki. Hii ni hakika kwani ni hivi:-

    "Nilikuwa katika usingizi wa pono; nikaona na tazama, yule waliyemchinjia baharini wakidhani wameshinda kumbe wamefumbwa tu; Mola wake yu juu ya yote. Amewakirimia watu wake utawala wa mihula mitatu na nusu sawasaw na miaka kenda na kidogo juu ya taifa lile. Haya sasa, kuleni, kunyweni, mfurahi enyi waja wangu; hakika nimewalipieni kisasi cha mja wangu. Ila nakuapieni, hamtadumu, watakuja wengine kutoka mashariki kutawala tangu bara hindi hadi uchina kwa zamu. Kazaneni, tumieni panga zenu kwa bidii; mu karibu kushinda wala msiogope kupigania dini yenu hata kumwaga damu kwani pepo ni yenu."

    Hiyo ndio ndoto aliyoota mja wa Mola na hakika hayana budi kutimia hata kwa ncha ya upanga; Sembuse Idd Amin!
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bwe he he he..lolz
     
  13. S

    Shaqsy HO New Member

    #13
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nakubali kwamba idd amin alitabiri!kwan hata martin Luther king nae zilikuwa wìsh zake lakin wakasema ametabiri,kwann tusimkubali mwafrika mwenzetu?
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Baraka Obama Huseni Onyango kwanza sio mweusi maana mama yake ni mzungu. Hivo ni mwafrika-mzungu. Unless u really desperate u aint gonna swallow tht sh!t. Mtu yeyote anayemchukulia serious yule charlatan Amin binafsi nna mashaka naye.
     
  15. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2014
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,172
    Likes Received: 2,320
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...