Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajua faida za kufanya biashara/shughuli yeyote kama kampuni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mgoda simtwange, Sep 24, 2012.

  1. M

    Mgoda simtwange Senior Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Jamani mnisadie faida na hasara za kuendesha biashara au shughuli yoyote ile kama kampuni, mfano kuendesha restaurant, usafirshaji nk kama kampuni, badala ya kufanya kama biashara ya kawaida
     
Loading...