Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, wajua dawa ya kuzuia kutapika?

Discussion in 'JF Doctor' started by Deo bony, Jun 25, 2011.

  1. D

    Deo bony Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chukua maganda ya malimao changanya na iliki paamoja na pilipili manga kisha weka mchanganyiko huu ktk sufuria yenye maji kiasi kisha chemsha kwa dakika 10 na dawa itakua tayari. JINSI YA KUTUMIA: Kikombe cha chai x 2 kwa siku hapo utakuwa umekamilisha tiba.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Asante.
     
  3. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hii inawafaa hata wajawazito?
     
  4. fxb

    fxb Senior Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante nimeongezea nilikuwa najua ya kihospitali tu
     
  5. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nosic tabs
     
  6. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dawa nyingine ya kuzuia kutapika ni kunywa nusu dozi ya kuzuzia kuharisha . teh teh teh its a joke dont try it
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Dawa Ya Kuzuia Kutapika Na Kuharisha

    Wakati Mmoja Wetu Anapotapika Na Kuharisha Ikiwa Ni Mtu Mzima Au Mtoto Dawa Kubwa Inayozuia Ni Kukamua Ndimu Na Kutia Maji Kisha Utie Chumvi (juice Ya Ndimu Yenye Chumvi). Na Usinywe Yote Kwa Pamoja Uwe Unakunywa Kidogo Kidogo Na Uwe Unasita Kama Dakika Tena Unakunywa Tena Na Hivyo Hivyo. Huenda Mtu Atatapika Mara 3 Au 4 Na Kuharisha Lakini Kwa Kuendelea Kunywa Hiyo Juice Kila Baada Ya Dakika Atazuia Ishaallah Kwa Idhni Yake Allah.
     
  8. D

    Doricy Member

    #8
    Jun 18, 2013
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Limao linafaa pia kama hamna ndimu?
     
  9. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #9
    Jun 21, 2013
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Pia unaweza kutumia:

    1. Mchanganyiko wa Curry Leaves, Limao na Asali au
    2. Vitunguu Swaumu na Maziwa au
    3. Tangawizi, Limao na Asali with Mint Leaves

    More details: Mafanikio Na Afya Njema: Dawa Ya Kuzuia Kutapika - Natural Home Remedies for Vomiting
     
  10. K

    Kapwela JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2015
    Joined: Mar 11, 2015
    Messages: 1,522
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Uwa nakukubali sana MziziMkavu kwenye hii fani.

    Msaada kidogo, sasa hii dawa mtu ambaye pia anaupungufu wa damu inamfaa?na kwa kuwa ni muda mrefu toka uandike haya je kuna option nyingine zaidi ya hii?naomba msaada hapo
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2015
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Kunywa chai ya Tangawizi na juisi ya machungwa pia itaweza kukusaidia.Mkuu Kapwela
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. K

    Kapwela JF-Expert Member

    #12
    May 28, 2015
    Joined: Mar 11, 2015
    Messages: 1,522
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Nashukuru sana mkuu wangu sana.
     
  13. R

    Rayd JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2015
    Joined: Jan 7, 2015
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiii Dawa inasaidia lakini wakati mwingine inadunda. mi nilitumia lakini ndo kwanza nikazidisha.
     
Loading...