Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je wajua????-CCM imeshika nafasi ya Tatu Udiwani Tanga

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by spencer, Apr 3, 2012.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    GreatThinkers,
    Katika hali ambayo inaweza kuwa somo kwa walioko juu, wajiaani kwandae kuondoka.
    CUF imeshinda Tanga, CDM ya Pili na CCM ya Tatu.

    Je hii ni indicator gani kwa mafisadi?
     
  2. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    2015, we take it over
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!nadhani safari imewadia,kilichopo ni kuandaa mabegi!
     
  4. amanindoyella

    amanindoyella Senior Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wangekuwa viongozi tungewachagua bahati mbaya wao si viongozi ni WATAWALA
     
  5. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,450
    Likes Received: 4,645
    Trophy Points: 280
    mama yangu mzazi.....i did know, and i cant believe this
     
  6. by default

    by default JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka namba ya kura mkuu
     
  7. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo mke amemzidi mume wake umaarufu?
     
  8. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    This is shocking! tupatie pia idadi ya kura ya kila Chama ilizopata CUF (?) CDM (?) na CCM (?)
    Soon CCM kwenye chaguzi itakuwa kama TLP. No disrespect to TLP but the open truth
     
  9. i

    iseesa JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa hii ndio demokrasia. kuna kushinda na kushindwa
     
  10. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Changes are inevitable .CCM can cheat some people for some time but they can't cheat all the people all the time. Na baado watashika nafasi ya kumi na tano waendelee na magizo yao ya the comedy.
     
  11. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    duh! Hadi Tanga?
     
  12. j

    joystaff77 Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ipo siku hata huyo aliekuwa wa kwanza ataachia nafasi hiyo tsunami yaja
     
  13. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Jamani mwenye matokeo ta udiwani Tanga.
     
  14. G

    Golfer2008 Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nape yupo atarekebisha mambo, kata itarudi
     
  15. A

    Afghan Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hauna matokeo kwa statistics?
     
  16. m

    mukama talemwa Senior Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi jumla ya kata zilizopiga kura kuchagua Madiwani zilikuwa ngapi?Na CDM tumeongezea madiwani wangapi?
     
  17. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,329
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Ningependa kujua majina ya wagombea wa CUF, CDM na CCM. ili nifanye analysis fulani.
     
  18. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii ni indicator kwamba ccm haitafanikiwa hata kuunda kambi rasmi ya upinzani 2015.
     
  19. h

    hamidshaban JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Maisha kama gwaride.! Uksikia nyuma geuka! Wa kwanza huwa wa mwisho
     
  20. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    If You can't grow.....You are busy dying
     
Loading...