Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, waijua sera ya CCM?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mwanamayu, Oct 25, 2010.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Kama hauifahamu sera halisi ya CCM ambayo inatekelezwa kwa vitendo ni hii hapa "
    ... mpaka sasa wanaendelea kudanganya wananchi kwamba sera ya CCM bado ni ya Ujamaa na Kujitegemea (Nyerere, 1993, p. 28)".
    Mfano elimu bule haiwezekani!!!!! Kuomba omba tu nje ya nchi!!!!!
     
Loading...