Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JE, WAFAHAMU MAWAZIRI KIVULI WA CHADEMA?Una maoni gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LASSYSON2010, Feb 26, 2011.

  1. LASSYSON2010

    LASSYSON2010 Member

    #1
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mawaziri na Manaibu Mawaziri Vivuli
    OFISI/WIZARA
    WAZIRI KIVULI
    NAIBU WAZIRI KIVULI​
    Ofisi ya Waziri MkuuWaziri Mkuu na TAMISEMI
    Freeman Aikaeli Mbowe
    Kiongozi wa Upinzani Bungeni
    Silinde David Ernest
    TAMISEMI
    Sera, Uratibu na Bunge
    Raya Ibahim Khamis
    Vicent Kiboko Nyerere
    Elimu
    Uwekezaji na Uwezeshaji
    Esther N. Matiko
    Ofisi ya RaisUtawala Bora
    Said Amour Arfi
    Mahusiano na Uratibu
    Rev. Israel Y. Natse
    Menejimenti ya Utumishi wa Umma
    Suzan A. Lyimo
    Ofisi ya Makamu wa RaisMuungano
    Pauline P. Gekul
    Mazingira
    Grace S. Kiwelu
    Wizara ya FedhaKabwe Zuberi Zitto
    Naibu Kiongozi wa Upinzani Bungeni
    Christina Lissu Mughwai
    Wizara ya Mambo ya Ndani ya NchiGodbless Lema

    Wizara ya Katiba na SheriaTundu Lissu
    Mnadhimu Mkuu wa Upinzani
    Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa KimataifaEzekia D. Wenje

    Wizara ya Ulinzi na Jeshi la Kujenga TaifaJoseph Selasini
    Wizara ya Maendeleo ya Mifugo na UvuviSilvester M. Kasulumbayi

    Wizara ya Mawasiliano, Sayansi na TeknolojiaProf. Kulikoyela Kahigi
    Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya MakaziHalima James Mdee

    Wizara ya Maliasili na UtaliiRev. Peter Msigwa
    Wizara ya Nishati na MadiniJohn John Mnyika

    Wizara ya UjenziEng. Salvatory Machemuli
    Wizara ya UchukuziMhonga Saidi Ruhwanya

    Wizara ya Viwanda na BiasharaLucy F. Owenya
    Wizara ya Elimu na Mafunzo ya UfundiChristowaja Mtinda

    Wizara ya Afya na Ustawi wa JamiiDr. Mbasa Gervas
    Wizara ya Kazi na AjiraRegia Mtema

    Wizara ya Maendeleo ya Jamii, Jinsia na WatotoNaomi A. Kaihula
    Wizara ya Habari, Vijana na MichezoJoseph O. Mbilinyi

    Wizara ya Ushirikiano wa Afrika MasharikiMustapha Akunaay
    Wizara ya Kilimo, Chakula na UshirikaOpulukwa Meshack

    Wizara ya MajiHighness S. Kiwia
     
  2. Muro

    Muro Senior Member

    #2
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupe CV zao utakuwa umekamilisha habari,hatuwajui zaidi ya kuwaona bungeni tu.
     
  3. LASSYSON2010

    LASSYSON2010 Member

    #3
    Feb 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatuangalii zaidi cv, bali tunaangalia zaidi utendaji.Mbona Balali CV yake ilikuwa nzuri (PHD holder) lakini alichofanya ni cha kihistora hadi kwa wajukuu zetu?@Muro
     
  4. m

    mzambia JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sijui lengo la hii thread mpaka sasa hivi?
     
Loading...