Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, waarabu wanaoandamana ni maskini kuliko watanzania au ni ujasiri tu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Feb 16, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wandugu,
    wengi wenu mnashuhudia wimbi la maandamano ya wananchi katika nchi nyingi za kiaarabu wakishinikiza viongozi wao kuondoka madarakani. Kwa mujibu wa maelezo ya vyombo vya habari vya kimataifa vinavyofuatilia maandamano hayo, inaonekana msukumo wa wananchi wa kutaka mabadiliko ya uongozi umetokana na umaskini uliokithiri miongoni mwa wananchi hao na kinachowakera zaidi ni tofauti kubwa inayoongezeka kati ya wenye nacho na wasio nacho. Sasa ninachojiuliza ni, je, mbona watanzania tupo kimya pamoja na ugumu wa maisha unaoongezeka siku hadi siku?? Au kutoandamana kwetu kunamaanisha sisi ni nafuu kidogo kuliko wenzetu waarabu?
     
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    Feb 16, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,789
    Likes Received: 998
    Trophy Points: 280
    ..nilivyowaona kwenye luninga inaelekea wana hali nzuri kuliko wa-Tanzania walio wengi.
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,048
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    Asilimia kubwa ya watanzania hawajitambui!elimu hakuna
     
  4. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wengi wamenyimwa elimu na wale wenye elimu wamefunikwa midomo....

     
  5. f

    furahi JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Jamani wabongo hatupendi shari, hata MABOMU tushayazoea.
     
  6. tama

    tama JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Watanzania wengi ni waoga wa kudai haki zao.
     
Loading...